Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu JK aapishwe ni machungu tu kwa Watz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Dec 24, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nimelitafakari sana hili, na nimegundua kwamba tangu kuapishwa kwa JK mwezi uliyopita, Watz wamekuwa wanaonja machungu tu: Mgao wa umeme na maji, habari za kupanda bei za umeme, ongezeko la bei ya mafuta, ongezeko la bei ya bidhaa mbali mbali, wanafunzi wa vyuo kuandamana kudai haki/posho zao, uharamia katika chaguzi za mameya wa halmashauri…….[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Listi ni ndefu mno, na mwanzo ndiyo huonyesha ishara ya tunakokwenda. Ni bora wananchi wakasahau kabisa uwezekano wa hata kutimiza asilimia 0.000001 ya ahadi lukuki alizotoa JK wakati wa kampeni – iwapo mwanzo ni wa namna hii.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]Nasikia yeye yuko majuu kwenye matanuzi.[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    vasco dagama anajivinjari tu USA, hajui hayo mnayoyapata coz its none of his bussiness.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Jumapili liyopita nimesali pamoja na Jaji Makame....yaani haonyeshi dalili kuwa alihusika na wizi wa kura kabisaa
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawezi tena kutawala vyema kwa sababu huko majuu aloko, wazungu hawalitaki tena bakuli lake analetembeza kwa sababu ya yaliyojiri katika Wikileaks!
     
  5. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hujiulizi soda kupanda baada ya uchaguzi instead of baada ya bajeti kwa maana ya kodi kuwa wamepandishiwa? CCM walichukua hela makampuni mengi tu, na wakaambia mjue mtarudishaje faida zenu. Kwa hiyo huko kupanda ni katika kufidia na ku-maintain faida zao ktk walichochangia. Na things will get more worse mwakani maana hata wafadhili wengi wamegoma kuchangia. Wekeni akiba bandugu, maana things will get worse come 2011.
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka JK awape wakristo wa Tanzania zawadi gani zaidi ya kuwatangazia heri njema ya GIZA (blackout!)?
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Na bado machungu yatazidi hapa!
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ujue ccm bado wanadhana kua kuongoza wananchi wa Tz ni raisi sana kuliko hata kuongoza mbwa wa polisi.sasa wajue tu watz wameshaamka ndio maana mining'ono imekua mingi mtaani.
     
  9. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,181
    Likes Received: 1,206
    Trophy Points: 280
    Na bado, mtajuuuuuuuuuuuuuuta kumchagua mkwere kuwa rais.
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    ARI ZAIDI,KASI ZAIDI ndio ulikuwa msemo wake nadhani umeshaanza kutimia, fungeni mikanda wandugu.
     
  11. T

    Topical JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si wote wanasikia machungu asimilia 62% wanaona mambo yao safi, asilimia 38% ndio wanaona machungu

    Wengine Machungu tangu enzi za nyerere hadi leo...same shi.....t different day
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    Umenifurahisha kweli........................ Umenikumbusha lile domna la njano tena unalipata kwa foleni. Nakumbuka tulikuwa Bukoba enzi hizo kabla ya vita. Hivyo inabidi kuchanganya na unga wa mihogo kutoka Kiambisi, wilaya ya Biharamuro.
     
  13. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mkwere mwenyewe ana gundu. Unategemea nini hapo.
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280


    Miaka hii mitano ijayo nafikiri itakuwa noma kweli!!
     
  15. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Maafa.
     
  16. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkwere na kundi la mabaradhuli wamedhamiria kutufilisi kabisa na kujitarisha kwa garama yoyote. Nashauri tuache kulalamika na tuchukue hatua, kila ambae hajui kutumia silaha aende mgambo au aombe aelekezwe na wanaofaham, tukikaa kimya watoto wa wajukuu zetu watatucheka kwanini tusifanye kama akina kinjekitile ngwale?,dedan kimath na wengineo? Mkoloni bado yupo na mapambano lazima yaendelee watu waache uoga.
     
  17. k

    kayumba JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mungu atuepushe tusijeletewa RICHMOND nyingine manake na original Richmond ilitanguliwa na mazingira kama haya wakati JK anaingia madarakani katika awamu ya kwanza!

    MUNGU IBARIKI TANZANIA!
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    It is time to act accordingly
     
  19. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na badoooo hii ni trela picha kamili inakujaaaa:hungry:
     
Loading...