Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangu asubuhi leo natumia internet bure kuperuzi jf!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by figganigga, Sep 26, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Hii operamin ya vodacom bila shaka leo wametoa offer. sababu tangia asubuhi naingia jf na kutoka na sijakatwa hata shilling kumi kwenye simu. Vilevile ipo fasta sana. Nataka kujua ni kwangu tu au kwa watu wote?. Kama itaendelea hivi basi itakua mpango mpango. mia
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hapana angalia vizuri wamekukata kwa nyuma!!!!!!!!au kuna uwezekano mkubwa watakukata kwa Mbele
     
  3. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    teh teh, halahala na lugha tafadhali!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    sidhani kama umelidhishwa na uliyo yaandika. Hata kama huna ustarabu inabidi ujifunze kuheshimu wakubwa zako na wadogo zako pia. mia
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    nadhani ni free, hata mm nimetumia jf kwenye mambo yetu, nimeiingiza kwenye list ya site zangu za dezo
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hivi mkuu yale maujanja yamerudi tena? mimi walishaniharibia mbaya. tujuzane mkuu. mia
     
  7. Shaffin Simbamwene

    Shaffin Simbamwene Verified User

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2008
    Messages: 1,043
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    imetulia hiyo maneno aisee
     
  8. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi ni kwako!
     
  9. yuppie boy

    yuppie boy JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mie nina kama wiki na nusu na surf internet ya voda 4 free kwa kutumia non built in browser. Nkitumia built in browser inagoma.
     
  10. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Sorry nilikuwa na maana kuwa kuna uwezekano hapo nyuma ulikuwa na salio sasa ukatumia hilo au kama si hivyo utakapoweka salio watakukata kufidia mda uliotumia Bure,nasema hivyo mimi mwenyewe yalishanipata lakini nilipoongeza tu salio nilitumia MB 200 tu badala ya MB 400 ikasoma Zero.Mwisho naomba samahani kwa kutumia lugha hiyo ila sikuwa na nia ya kumkwaza mtu
     
Loading...