Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo! (?)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Mar 11, 2011.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    ...hivi, unamchukuliaje anayejitangaza ameachwa/amemuacha "mpenzi" wake?

    [​IMG]
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanasema kama niliolewa kwa mbwembwe ntaacha/achwa kwa mbwembwe!I personally wouldn't go as far as throwing a party but the occasion might be worth being happy about!Kama unaachana na mtu ambae alikua anakunyima raha kwa namna moja ama nyingine then utakua unapiga hatua kuelekea kwenye furaha binafsi..na hiyo hatua inastahili kabisa kufurahiwa!So although having a party for such an occasion might be a bit childish I wouldn't be very suprised!Kama mtu ana furaha acha aonyeshe anavyotaka!
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,780
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhh hii dunia ya sasa my dear
    vitu vingi ambavyo ni kinyuma na maadhimio ya jaamii
    ndo ambayo yanayo sherehekewa..
    kwa hiyo mie hata si shangai ..
    kila siku na subiria tu jambo lingine
    mpaka hapa hii dunia yetu ifike mwisho wake ...
    hii kali nilioona kwenye Tyra show muda si mrefu lol..

    u know dunia ya sasa kila mtu anafanya atakalo
    na ndo maanake ...
    we can't say much ..
    Coz we are no one to judge any one ...
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Itakuja party ya kutolewa bikira au ya first sex with a new partiner, yaani dunia hamnazo inatisha
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,040
    Likes Received: 9,725
    Trophy Points: 280
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda sana
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi sawa na Party za uzinzi tu, coz Contents zake (kwa imagination zangu) zinakuwa hivi

    1) Mnaelezea watu jinsi mlivyokuwa mnaishi na mlivyoanza kukorofishana
    2) Mnaelezea kilichowaachanisha (Kama ni fumanizi, hamfikishani, nanii zenu zimepishana sana saiz n.k)
    3) Mnakula kiapo upya cha utenganifu (anakuwepo mtu aliyevaa mithili ya shetani akiwaongoza kwa sala za kishetani)
    4) Mnavuana pete zenu za ndoa hadharani na kupigana masingi kama ishara ya kwamba hampendani tena
    5) Mnakabidhi vyeti vyenu vya ndoa kwa shetani
    6) Mnakuwa mmeshaandaa mahawara zenu wa kulingishiana hadharani ambapo mkishakula kiapo mnaanza kujirusha na hawara zenu LIVE bila zengwe
    7) . . . . . . .
    8) . . . . . ...
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmh, lakini bora tu, kama hiyo ndo furaha ya huyo mtu anayefanya hivyo na afanye tu!!!
    Hakuna Mungu anayependa mwingine aishi maisha ya utumwa kwa mwanadamu mwenzie!!!
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbu, Hiyo pati inaandaliwa na upande mmoja au wanaandaa pamoja?
     
  10. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaa lol!
     
  11. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...sawa sawa, lakini yale makelele na matusi ya "...Mwanaume/Mwanamke gani wewe! ....!" nk... kiasi cha majirani kuzima redio kuwasikiliza vizuri, yanahusu nini? ... haiwezekani kuachana kimya kimya bila makeke na majigambo?

    Ni kweli DIVORCE inamfurahisha mtu kiasi cha kujiskia kushangilia kwa nguvu zote, au "anajipaka mafuta kwa mgongo wa chupa?" asionekane loser?

    ...mbona yapo zamani haya bana? ...Kila jamii ina mila na desturi zake, tofauti kuiga tu!
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Embu fikiria kama una watoto utafanya hiyo party mbele yao? nahisi wanaweza kukuchukia maisha yao yote na kuhisi wewe ndio chanzo cha kuvunja familia hata kama sio wewe mwenye matatizo. Nafikiri unapooana na mtu unategemea uishi nae milele, kwa hiyo ikitokea mmeachana lazima uwe dissapointed sana sidhani kama kuna cha kusherekea hapo
     
  13. charger

    charger JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Minafikiri kwa wanaoamini Mungu hichi si kitu cha kufurahisha.
    je huyo mwiba wake akifa sindio itakua bonge la party kwa misingi hiyo?
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizi ni nyongeza tu ya viashiria vya MWISHO WA DUNIA.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kila mtu afanye kile nafsi yake inachoridhia.....kama inampunguzia maumivu aliyopata its just ok.......!!! Kuliko kwenda kulala nyumbani na kulia...have fun about it and face life after that....!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo tatizo hapa sio kitendo cha mtu kuhisi amani kiasi cha kuweza kusherekea bali ni kitendo cha mtu kujitamba na kumtusi mwenzake???Well hiyo haihitaji sherehe wala sio mpaka watu waachane ndo waanze kuambiana mwanemke/mwanaume gani wewe.Inatokea kila siku na itaendelea....watu hua wanatumia hiyo kama njia moja wapo kujiliwaza kwamba yeahh nimeachana na wewe au umeniacha ila mimi ndo mwenye faida maana hata hukua na maana!!!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Not if you being together was hurting them more than your being apart!!!Kuna watu wanatamani wazazi wao waachane na hua wanamlaumu mzazi mmoja kwakubaki kwenye ndoa yenye manyanyaso ambayo hata wao yamewaathiri.Mf mzuri hapa ni baba mkorofi anaegawa mkong'oto kwanzia kwa mama mpaka watoto bila sababu!!!
     
  18. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi waalikwa kwenye hiyo party watakuwa kina nani?
     
  19. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi waalikwa kwenye hiyo party watakuwa kina nani?
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Huyu nadhani aliingia kwenye NDOA akidhani ni RAHA MUSTAREHE - Kumbe sivyo - Alichokipata huko ndiyo maana anakuja na party - Simply a consolation of some kind!
     
Loading...