Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: Wenye shule za uandishi wa habari na utangazaji soma hapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Radio Producer, Feb 28, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa wote wanaosoma, habarini?
    Natafuta kazi ya kufundisha Radio Production kwa watu wenye shule na vyuo vya ngazi ya chetiu vya utangazaji wa Radio na Tv. Kozi hii itaambatanishwa kwenye kozi zingine na kwamba inaweza kuwa kati ya wiki 2 hadi mwezi 1! Kama upo tayari andika email yako hapa chini nikutumie proposal ya Radio Production course!
     
  2. M

    Michael Mike New Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. M

    Michael Mike New Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sijasoma koz yoyote inayohusiana na hii nikwasababu mbalimbali za kimaisha hiyo kama waweza kunitrain niko tayar kwa maelezo zaid,tuwasiliane kaka.
     
  4. shemasi

    shemasi Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila la kheri
     
  5. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
  6. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kaka mimi nahitaj pia kujifunza utangazaj kwa kupitia ww vp nipe hatua zinazotakiwa!
     
  7. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hatua ni rahisi tu! tukiwasiliana private ni rahisi zaidi tusije jaza jukwaa mambo yasiyowahusu walengwa! Sasa wewe niandikie kwa radioproducer@rediff.com
     
Loading...