Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo tangazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Speaker, May 14, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Natangaza maandamano ya nchi nzima kwa
    wamaume wote ambao wamechoshwa na kufanywa
    kama ATM machine na wapenzi wao

    [​IMG]

    Wanaumeeeee!!!!!
    itikeni basi,...
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    weka details yatakuwa lini ? tuko pamoja
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mimi siendi kwani mwanaume ni kichwa cha nyumba....wewe dogo unajiharibia hahahaaa !1 lazima mke akukimbie
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mwanamke kuhudumiwa bwana! msiandamane mtatuharibia wengine
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ha ha ha..... Mnaandamana nini??? Toka lini ATM ilitoa pesa bila password... Dawa ni ndogo tu... hutaki kua ATM usitangaze brand yako wala usitoe namba yako ya siri.....
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mhmm sijawai kuchunwa labda ina raha yake!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    haaa,kuwa kichwa cha nyumba na kuwa ATM ni vitu viwili tofauti,..
    kwanini hela zao ni zao,zetu pia ni zao haaa
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa sisi akina bushoke simnataka tufungiwe vio??Wengi ukizikamata mamsapu ndo anakupangia matumizi!
     
  9. N

    Ngoswe11 Member

    #9
    May 15, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nakuomba fafanua plse umetumia lugha ngumu sana sio rahisi kueleweka , tusaidie tujue nini unamaanisha!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol
    Dahhhhh..
    Na mi ntajiunga na nyie mmhh
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    May 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mi siandamani, naharibu network ili isitoe pesa. Ah, password wanayo.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    I have something to attend to .... Sorry... Will definitely be back for your answer....
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    tunaunda na umoja wa wababa Tanganyika kwa ajili ya
    kutetea ma-bushoke kama wewe usiogope,
    umoja huo utafunguliwa hiyo siku ya maandamano,..
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    unadhani waoachunwa wanajua kama wanachunwa ni watu wa nje mimacho inawatoka. Defintion ya love ikibadilika nakuwa hate au baada ya kibuti na wewe unaweza kugundua kuwa ulikuwa unachunwa
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    May 15, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We wa kiume?
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    May 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,una utani na Afro eh
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ngoswe maana yangu ilikua kwamba a guy anaenda na akili yake timamu kujitoa/kumtokea mdada anakua level hivyo kuonesha wazi kuwa huyo mdada as much as wanaanza kutoka na jamaa - Limit ya huyo jamaa ni hii; level hutofautiana tokana na uwezo wa kila mmoja au willingness ya wapi ataishia na huyo mwanamke. But kama unamtokea binti ikiwa kichwa chako hakiko level (yani junior) ana ku control then huwezi onesha msimamo wako vizuri hivyo kutomuonesha binti which line she is allowed to cross...

    Wadada wanawasoma bwana zao - kua huyu wa kumwendesha, huyu inabidi niwe careful, huyu si lolote etc... Jinsi unavyo ji-present ndo jinsi atakavyokuchukulia.... And please kwa wale ambao huishia kuchunwa - Be careful na aina ya ladies wanaokuvutia..
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Ntavaa suruali
    mmmmmhhh
     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,677
    Trophy Points: 280
    Speaker
    Embu msaidie mtu hapo..
    hahahah lol naona nimechanganya lol
     
  20. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #20
    May 15, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lol hio kali:pound:
     
Loading...