Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo! Tangazo! Tangazo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaluo_Nyeupe, Feb 18, 2011.

  1. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Nyumba nzuri inapangishwa, ipo Gongo la mboto. Inatazamana na kambi ya Jeshi la Wananchi. Ina vyumba viwili vya kulala (self container), sebule pamoja na bustani ndogo ya maua. Bei maelewano, kama unahitaji ni-PM.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    hata bure siji....l.o.l
     
  3. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    poti mbona huko iko musuri kwa ile watu kanda ya siwa.....LOL
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mitu ya kanda ya siwa imejaa sana huko... Hope kuku wao wa mayai wamesalimika na mabomu
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoja kwanza nikajifunze kozi ya kuzuia mabomu kwa vidole.
     
  6. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    JF walikuwa wanatafuta jengo la kufanya ofisi. nazani hili linaweza kuwafaa. mPM invizibo
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wkihamia huko nazani zile roket launcher zote zitaelekezwa kwenye hako ka ofisi
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi kakilipuka nakimbilia seksheni ya michango tu. natafuta ka ofisi kalikoandikwa "mkono mtupu haulambwi", naondoka na kaboksi ka michango yote ya JF, sku ya pili namtafuta husninyo anigeuze ATM
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mi nawahi viboksi vya senks tu ntakuwa nazo nyingiiiiiiiii
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    sasa nani atakimbilia chumba cha mahabusu kumsave malaria sugu na life sentence?
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    mi ntaenda kwenye kichumba cha avatar....michelle na karen hapuch haki yangu!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    bora uwe wallet kama hash.
    ATM itanicheleweshea kazi.
     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    dah! r.i.p klorokwini
     
  14. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    bora mie wallet nakaaga mfuko wa nyuma....
     
  15. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mbona JK ameshaitembelea na tayari ameshainunua tokea jana mchana?
     
  16. P I M

    P I M Senior Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ha2danganyikiiii!, hata bure.
     
  17. b

    bakarikazinja Senior Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa viwanja vita shuka bei hasa maana na wenye navyo hawana tena molali navyo
     
  18. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa mtakaohitaji Offer Wikendi hii nina Tusker nne nne... Kwenye Baa ya Moshi Bar... ukonga Mazizini...
     
  19. bank

    bank Senior Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu mizaha mingine sio mizuri ambapo wenzetu wapoteza maisha...........
    achaaaaaaaa
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    umeshawahi kujiuliza kwa nini misibani watani wa makabila wanaruhusiwa? Kwa nini watu wanacheza karata na kutaniana kwa furaha? Kwa nini isiwe ni kilio tuuuu mpaka matanga?
     
Loading...