Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo tangazo tangazo: Yah tanesco na serikali ya ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtazamaji, Jul 24, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vizuri tanesco na serikali ya CCM zibaidiliehse majina ya miradi yake inayoendelea hivi sasasa vijijini ma wilayani.
    Badala ya kuitwa mradi ya Kusambaza Umeme iiitwe Miradi ya Kusambaza Mgao wa umeme. Au mnaonaje wadau

    Mfano uienda kwneye tovuti ya Tanesco utakuta miradi hii
    • Electirification of Malya towns in Kwimba District
    • Electrification of Kilindi District in Tanga region
    • Electrification of Bahi District in Dodoma region
    • Electrification of Uyui District in Tabora region
    • Electrification of Matema Beach in Kyela District
    endelea kusoma hapa Government Funded - Ongoing Projects


    Sasa njiuliza hapa hii miradi
    • Wanafanya electrification au ndio tanesco wanafanya short circuit. na overloading. teh teh teh Huo umeme uko wapi?
    • inaonyesha poor project management and planning. Kwa nini wasisimamishe hiyo miradi hizo fedha waziingize e kwanza kwenye miradi ya kuzalisha huo uememe alafu ndio baadae waje waangalie jinsi ya kuusambaza. Au ndio ugawana umasikini ?
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Tanesco ni dili, wakubwa wanaomba kila wakati utokee ukame ili deal ziende!! Hakuna kitu ingine ni hilo tu. Tutasonga mbele kama mission town tutaziacha au kuwafunga baadhi ya viongozi walio madarakani kwa sasa na kubadili katiba ya nchi.

    Tanzania ujanja ujanja mwingi usiokuwa na manufaa kwa nchi, bora haya maujanja maujanja tungekuwa tunayatumia kuleta pesa za kigeni kutoka mataifa makubwa kama USA, UK, China nk ingesaidia. Lakini tunaibiana siye wenyewe, na kusaidia wezi kutoka nje ya nchi kuiba zaidi.
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa TANESCO isidanganye waTZ kuwa ina uwezo wa kusambaza umeme vijijini au Wilayani. Inabidi wasimamishe shughuli zote watafute kwanza huo umeme wa kusambaza kwani kwa sasa haupo kabisa . Najua sasa wanapambana kulinda ajira kwa kujidai na vipindi vya kwenye TV ambavyo havina tija wala haijulikani kwa nini vinaendelea kuwepo kuwapa waTZ matumaini ambayo hayapo. Hivi vipindi vinatumia hela nyingi na ni vema vikaachwa hizo hela zikapelekwa kutafuta kwanza umeme wa kutosha.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hivi mishahara ya hawa ndugu inatokea wapi wakati hawazalishi!?
     
  5. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Hizo ni kudanganya wafadhili ili wapewe pesa wale. Mi nashangaa kwa nini wasingesimamisha miradi yote ili angalau wawekeze kwenye uzalishaji hata kwa miaka miwili? Kazi yao ni kununua magari mapya na kupandisha gharama.
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Hahahaha ha ndio hivyo hata hii bajeti ya mwaka huuu kuna mamilioni kibao kwa ajili ya hiyo miradi ya kusambaza mgao wa umeme wilayani .
     
Loading...