Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo,tanganzo,tangazoooo!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ummu kulthum, Jul 26, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kwanza kabisa niwashukuru wale wooote waliopendekeza nibadilishe MY AVATAR cacico, charminglady, FirstLady1 na wengineo waliochangia kwa maandishi Bishanga, Judgement, Erickb52, platozoom, Pombekali, Kaizer ummu kulthumu na jopo lake wameamua kutafuta mtu au watu watakaofanikisha kupata Avatar yenye mvuto!

    masharti ya jumla kwa msaka avatar!
    1. iwe na sura ya upole na ukarimu wa kike
    2. macho yenye mvuto wa mahaba
    3. ushungi wa mbali huku ikiacha nywele kuonekana kwa chati
    4. dimpozi sio lazima sana
    5. mdomo wenye mvuto wa kumshawishi rijali kunywa juice mara kwa mara
    6. sura ya oval rangi ya chugwa
    7. iwe na maadili ya kizazi kipya
    imedhamiwa na Young_Master, platozoom, huyu nimemsahau jina.

    vigezo na masharti kuzingatiwa
    zawadi nono itatolewa ikiwemo mbija,makofi,vigelegele,nderemo na vifijo.
    haya sasa wadau kazi mikononi mwenu tiririkeni now!!!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sawa ngoja nikuandalie chap na naamini utaipenda sana aisee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    poa ila kumbuka masharti.....utakuwa hupayi zawadi
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama kuna atakayepata zawadi zaidi yangu
    Najiamini kuliko kawaida Ummu
     
  5. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ok poa sasa, ni hatua ya kusubiri vitu vyako bana
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Wadau kwa taarifa yenu ummu kulthum ndiye mchumba wangu mtarajiwa na kama alivyosema mwenyewe mimi na mdogo wangu Young_Master ndio wadhamini wa huu mtanange.

    Ni muhimu kukumbuka vionjo alivyovisema bibie kwa umakini mkubwa. Kumbuka pia lazima mzingatie kuwa avatar iwe pia na vionjo vitakavyonifanya nihisi kwamba kweli nimepata mtoto mashalaah.

    Tahadhari: Huu si ukumbi wa kutongozana wala kupeana promise. Lete maoni yako au avatar.

    Here we go!

    Wakatabahu platozoom
    JF FOUNDER
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hebu check hii
    Ummu.jpeg
    Hii ni maalumu kwa ajili ya kumkumbuka bibie wangu...pozi lake!
    Kama hujaipenda sema nikue nyingine chap
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,307
    Trophy Points: 280
    hongera sana platozoom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    platozoom mama angu weee!!mbona umetiririka sana si ilikuwa bado.............basi bana nakubali yaishe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    erick52 vigezo na masharti kuzingatiwa wadhamini wa shindano hili tayari wapo humu sa mbona hujafata masharti hapo juu wng.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Hilo ndilo muhimu. Mambo ya zamani ya nini? itifaki ndeeeeefu
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama hujaipenda jaribu hizi
    images-24.jpeg images-25.jpeg images-26.jpeg images-27.jpeg images-28.jpeg images-29.jpeg
    Au Kama unawapenda watoto check na hawa wawili chap
    images-30.jpeg Au images-19.jpeg
    Kama hata hapo umekosa basi niambie nikupe za mwisho!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama wadhamini wote Young_Master na platozoom ni vya pombe then unataka ushungi wa nini?
    Au hujajua kama Platozoom ni mzee wa Tilalilaaaaaaa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    lakini si ilikuwa................
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh!!! platozoom bwana. Ngoja niwahi kwanza sokoni halafu ndio ntakuja kusema yaliyo moyoni na mfukoni mwangu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwani specific accurate zawadi umedeclare ni nini? Ukiacha mbali na hizo mambinja , nderemo na etc
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    nilikuwa sijui, wote mbona wanavaa kanzu na tasbih juu kumbe....................asante kwa kunijuza ntawashughulikia baada ya hili shindano kupita
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    acha haraka J wa mitego! zawadi nono na tamu itatolewa ustie shaka
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    vp Y nimeingia kubaya nini?mbona unaniogopesha
     
  20. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
Loading...