Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: Shamba/Kiwanja kinauzwa eneo la Mbezi Salasala

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kisusi Mohammed, Apr 10, 2012.

  1. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Poleni na hekaheka za msiba na sherehe ya Pasaka.

    Natumai wengi tutakuwa na afya njema.

    Nina shamba au waweza kuliita kiwanja kulingana na utakavyotaka kulitumia. Lina ukubwa wa hekari 2 na nusu kulingana na vipimo vya serikali ya mtaa ( ambazo ni sawa na mita za mraba 11,025/kwa kingereza ni 11,025square metres). Eneo lenyewe lipo umbali wa mita 150 kutoka barabara kuu ya kuelekea Tegeta (nyuma kidogo ya sheli ya Oilcom yenye duka la Zizou), lina hati ya umiliki ya serikali ya mtaa (halijawahi kupimwa na wizara wala kuendelezwa kwa shughuli yoyote). Eneo hili linauzwa kwa Tshs. 1.7 Billion (Tshs. 1,700,000,000/= mazungumzo yanasikilizwa). Kwa anaehitaji kuliona/kulikagua anaweza kupiga cmu (0715555512 au 0787111123) au akatuma PM.

    NB: HAKUNA DALALI, UNAFANYA BIASHARA NA MMILIKI.

    Nashukuru kwa kusoma tangazo, karibu tufanye biashara.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    contradiction on the highlighted parts, clarifications please, price is very reasonable, unaweza kuongeza kidogo pia
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Hivi hizo bei mnazitoa wapi? Kiwanja tena pori halijapimwa na wala sio heka mbili unauza 1.7B? Aisee imbombo ngafu hapo labda labda mil70 tu.
     
  4. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Concerning the first highlighted phrase, it means: 1 acre = 63metres * 70metres which is 4410Sq metres times 2.5 which results to the foresaid measurements.

    On the second highlight it means that; the owner bought the place through the street authority, he has not gone for further procedures such as applying for the title deed and ministry's measurements which can result into smaller portioned plots of less measurement. I hope it is clear!
     
  5. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Bei ni elekezi kulingana na soko lilivyo, maoni yako yanaheshimiwa, hy 70m yako njoo tukukatie 20m * 20m itakutosha kulingana na pesa yako. Karibu sn!
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    1.7B? I wish siku moja nitakamata hizo pesa.
     
  7. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Yap Jaluo, pigana kaka, hakuna kinachoshindikana! Ukizikamata tu unitafute nikupe ardhi hy kaka! Karibu sn!
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    iyo one billion point seven, nitajenga loji kama kumi hivi mkoani, zitakazo kuwa zinaniingizia laki mbili kila siku times ten you get 2m everyday. you are not serious.
     
  9. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    We mwenyewe umeshasema mikoani, hili eneo tunaongelea MBEZI SALASALA. We nenda mikoani kajenge lodge, waache wa Dar waje na 1.7B zao. Nipo serious ndio maana nimeweka tangazo.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani unauza square meter moja kwa TZS 154,175 .... a land that is not developed ... this is crazy ... please check out market price from land valuers
     
  11. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi ninavyopata pesaa yangu kwa kujituma, sidhani 1.7b ni manunuizi thabiti au matumizi sahihi ya pesa. 1.7b ni kama dola laki tisa hv. Hapo nadhani nikienda orange county pale santa barbra LA naweza nunua mantion yenye swimming pool, na huiduma za kijamii halali na zisizo na mawazo kama tanesco na dawasco. Mi ntaendelea kukaa tz nikila rent ya dola elfu 50 kwa mwaka kutoka kwa letting agent bila wasi wasi.
    Sasa hawa raia wa kitz wanapata wapi hela za kununua mapori yasiyo hata na green garnet chini kwa 1.7b???? Ama kweli exposure muhim. Halaf mtu akishanunui anajenga nyumba yake ya kuishi anapark vx v8 nje. Mwisho wa mwezi majambazi wanamvamia. Wanaua mke na watoto anachanganyikiwa!!

    Well this might be taken as a very negative side of me. But seriously, where is 1.7b? Nadhani kuna watu wana hela kuliko serekali humu.
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,437
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
  13. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    That's what's up Lat, u need it check on me, u don't just keep calm n' see 4 urself how people use money. U r welcom!
     
  14. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ntamaholo, upo sahihi, nauza kiwanja kwa sababu nahitaji mtaji wa kufanyia biashara na nikiwa nimeshamaliza kakibanda kangu ambako ntahamia hv karibuni. Gari nauza kwa sbb nimenunua nyingine na sihitaji kuwa nazo mbili kwa pamoja. Unahitaji kiwanja au gari?
     
  15. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Umeuliza swali, umeshangaa au unataka ufafanuzi!?

    We nenda LA ya bongo huyawezi!
     
  16. J

    JAY2da4 JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    siku hizi pesa ngumu sana hata viwanja vimeshuka bei hamna wanunuzi. M100 nikuletee unipe hicho kiwanja.
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,003
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Duh...Tanzania ni balaa! Viwanja 'havishikiki' sasa hivi.

    Btw, I like your avatar:
    [​IMG]
     
  18. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Labda uje tuongee kuhusu kipande cha 1600square metres. Ila c eneo lote km ulivyolisoma.
     
  19. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndio hivyo mkuu, karibu!
     
  20. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Sijasikia hata mnunuzi mmoja, najua bado hawajaamka. Waosha vinywa na maswali yenu mbofumbofu pia msichoke kuja kutafuta umaarufu. Karibuni wote!
     
Loading...