Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANGAZO: Maandamano dhidi ya malipo ya DOWANS

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Oct 25, 2011.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu, Nawakilisha....
    =============
    UPDATE
    =============
     

    Attached Files:

  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    limepitwe na wakati
    serikali imekata rufaa
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Epsode ngapi hii! mkimaliza kuangalia nipeni na mimi nikaicheck pls
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tutashiriki iwapo watamzuia SITTA hatakuwemo
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tungesubiri matokeo ya rufaa ambayo serikali imekata.....hakuna mtu anaependa nchi ilipe fedha hizo kwa dowans...pili lile ni suala la kisheria linapaswa kupingwa kisheria mahakamani sio barabarani na mitaani kwa maandamano.wanasheria wanajua watusaidie katika hili.
     
  6. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Utasikia CDM wanatafuta umaarufu.
     
  7. Tekelinalokujia

    Tekelinalokujia JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli kusema tusubiri serekali imekata rufaa ni kukosea maana serekali ndio imetufikisha hapa na kwa mtiririko wa tangu Richmond inaanza mpaka hapa hakuna zaidi ya usanii tuu unafanywa na serekali na mwisho wa siku tutarudi hapahapa tulipo kwamba kisheria serekali ina makosa, sasa kuandamana ni kuiambia serekali inalazimika kuwajibika kikamilifu na hili na sio porojo za danadana hizi wanazofanya, hivi sisi watanzania tunachoogopa haswa ni nini? hizi hela zitakazolipwa tufahamu kwamba ni sisi ndio tutagharamika na sio hao viongozi wazembe ambao zaidi wataambulia lawama za mitaani pembenipembeni kama tulivyozoea kama makondoo, kweli tunahitaji kuwa serious zaidi ya maneno, tunahitaji vitendo jamani. OHOOOOOO!!!!!!!!!
     
  8. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jeykey na Inauma acheni ujuha au ndo mnatimiza wajibu kwa kazi mlotumwa jamvini? Kwa mujibu wa utapeli mliofanya kwenye mkataba ni kuwa mkataba hauruhusu suala hilo kupekwa nje ya Mahakama ya hao waliowapa Dowans ushindi.

    Mnatufanya WaTz wote majuha. Shuhudieni hayo maandamano, labda yatawapa kujua kama sisi bado majuha au tumeerevuka.
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Subiri kwanza akina MS, FF, GB,RT waje na akili zao mgando!!!
     
  10. Catagena

    Catagena Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba utuhakikishie authenticity ya hili Tangaza maana nashindwa kukuamini kwa sababu jina lako hapa JF ni msanii...kwa tafsiri ya kawaida kabisa kwa mtanzania wa kawaida, msanii ni laghai, asiyeaminika, mtu wa "SOUND" na tafsiri nyingi za aina hiyo. Je, utatuhakikishiaje kuwa hiki ulichokiweka siyo usaniii?

    USHAURI WANGU: kwa vitu ambavyo ni serious kama hiki, we need to have a serious tone, ikianzia na mtoa habari mwenyewe.


    That's my concern
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rufaa ya serikali hiyo hiyo iliyoingia katika mkataba huo....
    Najua ni sanaa tu zinatengenezwa ili kufuta kelele za wananchi...najua mwisho wa siku watalipa tu, tena with penalty!!
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo wanataka kujilipa!
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu, Mimi ni msanii kwa fani yangu wala sibabaishi ktk ninachokifanya ama kufikiria kufanya.
    Hii taarifa ni wito wa kweli na hakuna blahblah ndani yake. Naamini media nyingi hili tangazo litawekwa.
    Kwa uhakika zaidi wasiliana na anuani inayojionesha kwenye hilo Tangazo kwa uhakika zaidi.
    Hii tabia yetu ya kupuuzia mambo kwa sababu ya uchaguzi ama ubaguzi ndo inatuletea janga kila kukicha.

    Neno Msanii mmelikuza wenyewe maana hapo zamani mtu mwizi, laghai na bandidu alikuwa anaitwa PROFESA (Mfa. Prof Ndumilakuwili), Mjifunze kuheshimu fani za watu mkuu...


    ...Labda kwa maslahi yako mkuuu....
     
  14. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa hapa umelonga, nakumbuka waisilamu nchi nzima waliandamana dhidi ya hukumu ya mwisilam mwenzao kufungwa kwa kukashifu dini nyingine za kikiristo. hukumu hiyo ilitolewa morogoro.hawakusubiri rufaa.Hapa baada ya waislimu kuandamana, serikali na mahakama waliaingilia na ilitengua hukumu hiyo na kuachiwa huru huyo mwislam aliyekuwa amefungwa.Kwa hapa hakuna rufaa, itakayo kubalika.Swali ni kwanini serikali ilishindwa kenye mahakama ya ICC? na pia ni hatua gani zilichukuliwa tangu hawa mabwana walivyoanza kuonyesha jeuri ya kukimbilia mahakamani?Hapa watanzania hili limepangwa na mafisadi kuwa lazima walipwe , serikali kukata rufaa ni kiini macho ingekuwa madhubuti tusingeshindwa tangu kwenye kesi ya icc .maandamano ni hoja ya msingi kuonyesha watanzania si watu legelege wa kuendekeza tamithilia za mahakamani
     
  15. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Kwa hapa umelonga, nakumbuka waisilamu nchi nzima waliandamana dhidi ya hukumu ya mwisilam mwenzao kufungwa kwa kukashifu dini nyingine za kikiristo. hukumu hiyo ilitolewa morogoro.hawakusubiri rufaa.Hapa baada ya waislimu kuandamana, serikali na mahakama waliaingilia na ilitengua hukumu hiyo na kuachiwa huru huyo mwislam aliyekuwa amefungwa.Kwa hapa hakuna rufaa, itakayo kubalika.Swali ni kwanini serikali ilishindwa kenye mahakama ya ICC? na pia ni hatua gani zilichukuliwa tangu hawa mabwana walivyoanza kuonyesha jeuri ya kukimbilia mahakamani?Hapa watanzania hili limepangwa na mafisadi kuwa lazima walipwe , serikali kukata rufaa ni kiini macho ingekuwa madhubuti tusingeshindwa tangu kwenye kesi ya icc .maandamano ni hoja ya msingi kuonyesha watanzania si watu legelege wa kuendekeza tamithilia za mahakamani
     
  16. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    maandamano ndo hoja ya msingi, nakumbuka waisilamu nchi nzima waliandamana dhidi ya hukumu ya mwisilam mwenzao kufungwa kwa kukashifu dini nyingine za kikiristo. hukumu hiyo ilitolewa morogoro.hawakusubiri rufaa.Hapa baada ya waislimu kuandamana, serikali na mahakama waliaingilia na ilitengua hukumu hiyo na kuachiwa huru huyo mwislam aliyekuwa amefungwa.Kwa hapa hakuna rufaa, itakayo kubalika.Swali ni kwanini serikali ilishindwa kenye mahakama ya ICC? na pia ni hatua gani zilichukuliwa tangu hawa mabwana walivyoanza kuonyesha jeuri ya kukimbilia mahakamani?Hapa watanzania hili limepangwa na mafisadi kuwa lazima walipwe , serikali kukata rufaa ni kiini macho ingekuwa madhubuti tusingeshindwa tangu kwenye kesi ya icc .maandamano ni hoja ya msingi kuonyesha watanzania si watu legelege wa kuendekeza tamithilia za mahakamani
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Ole wake niskie mtu anaingiza mambo ya udini hapa, hii haina dini wala kabila msijemkadanganywa kwenye ibada zenu kuwa msiandamane ni maandamano ya dini fulani hayo, utakua ni ujinga wa hali ya juu. Kaeni kimya kabisa kama unaenda twende, kama huendi kaa kimya mie ntavaa kashati kangu ka JF
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Hivi yale maandamano ya 14 October yaliishia wapi?? Au ndiyo kupima kina cha maji kupitia JF!!
     
  19. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,818
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Kuanzia TANESCO Ubungo mpaka Jangwani siyo kilometer kama 10!!! Haiwezekani wakakubali maandamano ya distance ndefu kiasi hicho!!
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Ole wake niskie mtu anaingiza mambo ya udini hapa, hii haina dini wala kabila msije mkadanganywa kwenye ibada zenu kuwa msiandamane ni maandamano ya dini fulani hayo, utakua ni ujinga wa hali ya juu. Kaeni kimya kabisa kama unaenda twende, kama huendi kaa kimya mie ntavaa kashati kangu ka JF

    Lazima kieleweka, nilikua nisafiri lakini siendi lazima niwepo na Mimi pia, ntakua mbele kabisa, najua kibali kimepatikana
     
Loading...