Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo Maalum: Mradi wa Kazi Majuu!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Field Marshall ES, Aug 6, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wakuu wote JF, bila kumbagua yoyote nina rafiki wa kike wa kizungu anayefanya kazi kwenye mradi mmoja ambao ukitimiza msharti yake ambayo sio magumu sana, basi wanakupatia viza ya miaka mitano kwenda nchi moja majuu kufanya kazi, ni kwa professional mbali mbali na hata kwa wasio na professional wanakubalika,

    - Ameniambia the goal ni matajiri flani hivi wa kizungu wanajaribu kuwasaidia watu kutoka nchi masikini, sasa naomba kusema hivi hapa JF wanaingia hata mabalozi mengi ya majuu bongo kila siku, kwa hiyo siwezi kuweka yote hapa wazi, lakini sina tatizo kumsaidia yoyote yule mwenye kuhitaji huu msaaada mradi tu msaidiwa awe bongo, na kuna fee ya dola mia tatu, mimi sifanyi lolote zaidi tu ya kuhakikisha kwamba una pass na unataka msaada, ninaku-connect una-deal nao mwenyewe, lakini ni lazima unifahamishe ili nimfahamishe huyu dada, aifuatilie fomu yako.

    Tuwasiliane kwenye PM, au mtuwameli@yahoo.com. Mods na Utawala naomba muipe nafasi kidogo hapa ingawa sio pake, ili iwafikie ndugu zangu walalahoi, unajua sisi mabaharia huwa ni watu wa kusaidiana sana kwa sababu tusingefikia hapa tulipo bila kusaidiwa na wengine, na huwa hatusahau tulikotoa au kusahau wengine wenye shida.

    Ahsanteni Wakuu.

    Field Marshall Es, wazee wa sauti ya umeme!
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Mkuu FMES asante kwa info, kama kawaida heshima mbele sana mkuu na ubarikiwe kwa huu msaada, ila again kikwazo kitakuwa ni hiyo fee ya dola 300-ijapokuwa kuna watakosema toa hela upate hela, lakini huwezi kuwa huna hela unatafuta kazi utegemewa kuraise dola 300 hasa kwa mtu ambaye hana kabisa chanzo cha kipato unless akope..of which inabidi iwepo guarantee kuwa atapata hiyo kazi, otherwise hii si itakuwa kama bahati na sibu?

    Again thanks mkuu kwa info!
     
  3. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hii ni barua toka kwa huyu mshikaji wangu, nimeipunguza punguza info muhimu, nafikiri utaelewa sababu otherwise yote yapo hapa chini:-



     
  4. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa upande wangu nashukuru sana maana nina watu wachache sana wenye kuweza kupenda na kufurahia maendeleo ya watu wengine ingawa sasa umeniogopesha ulivyoiweka hapa kwenye jukwaa la siasa nikawa nahofu isje ikawa ndio utaratibu wa kutaka kuwajua watu wa JF siunajua uchaguzi unakuja.(Mawazo tuuu)
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa poa sana mimi nasikia kuwa unemployment imekuwa juu huko kumbe kazi kibao dola 300 tu! mzee ukifanikiwa kuwatoa 300 walio na kazi kwa sasa hapa bongo sisi tusiotaka kuja huko majuu nasi tutapata chance hapa.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    thanks kwa infor....lakini mhh
    sijui lakini inatia mashaka......mkuu fmes mimi najiandikisha na hawa watu......ila nikubaliane nao.....$300 watanikata kwenye mshahara wangu nikianza kazi
     
  7. M

    Mzenji73 JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata nami naungana na Yo Yo, niorodheshe ... watanikata hizo $ 300 kwenye mshahara wangu
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2009
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    Na wewe punguza kulumbana humu, USOME, upate kazi kutokana na taaluma yako.

    Sio kufikiria kubeba mabox milele! LOL
     
  9. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Wakuu look, ninaamini kwamba ukiyasoma hayo maandishi ya huyu dada yako wazi na very clear kuwa yanatokea kwa bina-adam mwenye uchungu na watu wananihusu, siwezi kuweka jina, heshima na utu wangu kwenye something ambacho ninajua kuwa ni utapeli, what a country of ours kila bin-adam mwingine lazima awe hana nia njema maana ndio tuliowazoea arround us!

    - Inasikitisha sana, anyways tayari kuna waliojitokeza tayari maana binafsi nimearifu pia washikaji wa karibu sana, na sasa nimeanza kufuatilia waliojitokeza ili niazne kuwasukuma huko mbele ambako mabaharia huwa tunaita kwenda kuchokonoa masharubu ya simba.

    Respect and Out!

    FMEs!
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User āœ…

    #10
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mhh hii deal mbona ina-sound kiutapeli vile? haya wadau mnaotaka kwenda kutumikishwa chance ndio hii....
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Una matatizo ya mtindio wa ubongo? kwenye post yangu nimelumbana na mtu....mijitu mingine bana....
     
  12. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User āœ…

    #12
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pwenti.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Aug 6, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    I advice people not to get involved in this. One, no real jobs offer ask for an advance fee, secondly, this company if it working with an immigration office it should be able to give out its name and in what country this immigration office is, and no emergency travel docs for regular employment can be guaranteed by a private urgency.
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    provided umesema wewe kigogo wa JF hutaitwa mzushi,mmbea unaependa kulumbana.......
     
  15. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User āœ…

    #15
    Aug 6, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkulu mbona unapenda sana kulia lia kama mtoto? we ni mtu mzima bana achana na haya mambo ya sio kuwa na maana.
     
  16. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Hii habari ilipohamishwa pale haraka sana nilijua kuna mkono mzito sana wenye hasira ya something-else bwa! ha! ha! ha! lazima nicheke sana na this,

    - Nimesema wazi bila kuficha kwamba nimeondoa majina kwenye hiyo info nikiwa na sababu nyingi za kuifahamu nchi yangu, lakini maswali yote uliyo-raise ukiisoma vizuri sana barua ya huyo dada utaona kuwa nimefuta na kuweka dots, na ungenifahamisha kwa pembeni ningekupa na bado ninaweza kukupa barua yote, isipokuwa nimeamua kutoiweka hapo mbele yote kwa sababu ya kuijua bongo vizuri sana, sometimes you try to carry too much on your shoulders kuliko uwezo wako, yaani zile zile tabia za Mwalimu, au? Bwa! ha! ha!. Demokrasia sio rahisi jamani inawashinda wazazi wetu na taifa letu, ama sivyo kina Kolimba na Wangwe wangekuwepo mpaka leo!

    Otherwise, shukrani kwa maoni yako ila yako mis-informed wakati ukweli ni kwamba hayo uliyouliza yote yapo kwenye hiyo barua hivyo ila nimeyatoa kwa sababu, na sidhani kama kuna mbongo yoyote anayeweza kushindwa kuelewa hiyo sababu. Sasa ninawasaidia mabahria wenzangu kwanza walioko juu ya mawe na ninawalipa mwenyewe, na nitakufahamisha matokeo tena hapa hapa wazi mchana kweupe!

    May God Bless You Bro! na H/VE A NICE DAY!

    FMES!
     
  17. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu hapo nyuma kumekuwa na barua kama hizi lakini ukitrace hizo email inaonyesha zinatoka nchi fulani ya afrika ya magharibi je unaweza kuforward email yote original ya mwanadada huyo ili nijue habari zaidi kuhusu mahala alipotuma na kuweza kujua vitu vinging kama usajili wa email yenyewe na kuulizia kama kweli haina shauku yoyote na watu wengine ? Kama nilivyokwambia kuna email nyingi zinazofanana na hizo na nyingi zinataka watu kwenda kufanya kazi kwenye mahoteli au kuhudhuria mkutano fulani ila wahanga wakubwa ni wanawake warembo koz huwa wanauzwa haswa nchi za ulaya ya mashariki
     
  18. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Mkuu Shy, heshima yako this is what I am talking about, shukrani sana kwa ustaarbu wako, ninakutumia sasa hivi barua yote kwenye PM ila tafadhali sana kuna washikaji wangu wengi wako mbioni na hii kitu, one mistake wataishia... kwa hiyo please naomba uwe kama ninavyokufahamu in private.

    - Nipe dakika tano, halafu nitakutwangia sasa hivi.

    Respect.

    FMEs!
     
  19. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nikishawasikia hao niliowekea rangi nasisimka maana sasa hivi nahisi EO wameshateka mpaka master??bedroom!
     
  20. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2009
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,144
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    this is what we call 419 scam!stay away.even if you received such an email from your FATHER or WIFE,just stay away!
    NO ONE in the west is in a position to hire now.MJUE hilo.they are even struggling to keep the extremely talented IVY league educated employees they have.sembuse kukufuata wewe AFRICA?!aaaaaagh
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...