Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo: LUKU ya MAKAMBA

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Omutwale, Dec 10, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa Tanganyika ninasikitika kuwatangazia kupotea kwa LUKU ya Mzee Makamba.

    LUKU hii ndiyo ilikuwa ikimsaidia Mzee kuchuja pumba na mchele, mbivu na mbichi, moto na baridi, majivu na kaa la moto. Upotevu wake umempelekea Mzee wetu kukosa chujio katika busara na breki mdomoni.

    Ilikuepusha maafa makubwa katika matamshi na maamuzi, yeyote atakeiona anaombwa kuikabidhi katika tawi lolote la Chama Cha Mafisadi au Vitengo vya Ubunifu wa Kuwanyonya Wadanganyika (Po-LISI)
     
Loading...