Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo Lenye Mvuto; Sekta ya Mawasiliano

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Omutwale, Jun 30, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh dundu duh, ee bana ee.......

    Sasa wamekuja na Mama Yekuye anamtafuta mumewe kapotelea mjini masika tatu. Inavutia, inafurahisha na mwisho unajikuta unacheka peke yako!

    Hivi nani huwa ana-tengeneza hadithi za za matangazo ya tiGO?

    Binafsi namwona kama SI Unit ya Telecomm Marketers Tanzania!
     
Loading...