Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la zain la kibonde linanoboa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dear, Jun 14, 2010.

  1. D

    Dear Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani sijui niseme nini kuhusu hili tangazo la Zain la kusisitiza ni sh. Moja Tu na Kibonde wa Clouds FM linavyoboa kama nini, likifika tu uwa nabadilisha channel.

    Mimi nafikiri hawa Zain wamechemka kumtumia Kibonde na wakati kuna ma-model wenye mvuto wasio na vitambi na wanaojua kazi yao, sasa hivi vitu vya kupeana peana mwisho wa siku mnaharibu kazi.

    Sijui wenzangu mnaonaje?
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi silichukii nalipenda kwa vile linachekesha. jamaa ana shoulders na kitambi akigeuka unaona sholders
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Tayari wamekwisha anza... eh huamini??
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mbona tangazo zuri tu, au kwa sababu humpendi Kibonde!
     
  5. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Dah!! Sio bure lazima utakuwa na bifu na Kibonde.
     
  6. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa
     
  7. S

    Shelute Mamu Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani wewe Dear usilete utashi wako ukadhani na wengine wanao kama wa kwako. Unaposema wapo Ma-model ni kwako wewe mtazamo wako. Kitu chochote usichokipenda achana nacho kama unavyoamua kubadilisha channel. Waliompa tangazo wao wanafurahia. Tafuta biashara ya kwako mpe unayemtaka (MODEL!!!!! akutangazieshughuli zako usiingize vitu vya kwako kwenye BIASHARA za WENZAKO. Ndio maana huwa hatuendelei mtu unaacha kuhangaikia mambo yako unatafakari habari za watu wengine.
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kuna kaukweli fulani.Matangazo yanapaswa yawe na mvuto fulani.kwa upande wangu nawapa bigup ma-Advertising manager wa TIGO,ni wabunifu sana kwenye matangazo yao wakifuatiwa na ZANTEL.Zain na voda???? mhhhh,mdebwedo.
     
  9. edwinito

    edwinito Senior Member

    #9
    Jun 15, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    SAFI SAAAAANA!!!!:A S tongue:
     
  10. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahaha! Mbavu zangu mie! aah tayari wamekwisha anza...! Ni shilingi moja tu kwa dakika.

    Unajua angevaa shati la kawaida kama lile tangazo analorusha jiwe la kujishindia gari ingekuwa poa lakini ile tisheti ya pink na hicho kitambi Loh! maana ni mabega na kitambi nafikiri anatakiwa afanye jitihada za kupunguza hicho kitambi.
     
Loading...