Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la Zabuni: VX V8 133 & Mitambo ya Dharura ya Kuzalisha Umeme

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Baba_Enock, May 10, 2012.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    1... Zinahitajika haraka VX V8 133

    2... Inahitajika haraka Mitambo ya Dharura ya Kuzalisha Umeme

    PM Baba_Enock kwa maelezo zaidi
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Hiyo zabuni mbona kesha chukua kaka yake Mwanaasha.
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh kwani hawa 133 nao wanatumia VX V8 jaman?
     
  4. t

    tracy wa NJIRO Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kamati hiyo na wakimaliza wanapewa waondoke nayo du
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kubwa tusubiri maana ni ajabu wao ni wadharula kila mara hivi zitaisha lini kwa nini hatuna mipango ya miaka hata 50 mbele yetu tunawaza mipango ya miezi au mwaka mapaka lini????????????????????????????
     
  6. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Daaa,. Zabuni ya ambulance lini itatoka
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hapa ndo sehemu yake?
     
Loading...