Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la Wizara ya Nishati ni kichekesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbopo, Aug 30, 2011.

  1. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimelisoma tangazo la Wizara ya Nishati na Madini kuhusu kile kilichodaiwa kwamba Ngeleja amemkana Jairo na kilichojitokeza pale kikanikumbusha ule usemi wa kimombo usemao kwamba a fool who is quiet is considered wise. Taarifa hiyo imejaribu kukanusha na kufafanua kukosekana kwa Ngeleja bungeni na kuonekana kwake katika mapokezi ya Katibu Mkuu aliyesimamishwa (David Jairo).

    Tangazo limetetea kwamba Ngeleja alikuja Dar kuhudhuria mikutano ya masuala ya umeme na masuala ya mafuta. Hata hivyo hakuna maelezo ya kwa nini alihusika na mapokezi hayo na kwa nini ilikuwa lazima waandishi wachukue tukio hilo na kuacha yale ya msingi yaliyomleta ambayo hata hivyo hayakutangazwa wala kuonyeshwa.

    Je, isingewezekana wakakutana ofisini kwa waziri kimya kimya kama wanavyofanya siku zote. Waandishi wale waliitwa na nani na walijuaje kwamba waziri alikuwa anasubiri ili awepo kwenye tukio hilo? Na vipi wale wafanyakazi walioacha kazi za ujenzi wa taifa na kujihusisha na kazi hiyo ambayo haina taji kwa taifa na mwajiri wao.

    Kwa ujumla tangazo hilo limeacha maswali mengi kuliko majibu na unajiuliza iwapo ilikuwa ni lazima tangazo hilo litolewe. Kwangu mimi, hakuna ambacho tangazo hilo imefanikiwa kukipata zaidi ya kupoteza fedha za walipa kodi maskini wa nchi hii.

     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Usanii at its best!
     
  3. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Usanii mtupu!!

    Jamaa wamekumbatiana zero-distance ili wapigwe picha halafu wanazuga kuwa hakuja Dar kwa ajili ya Kumpokea J-Ro! Ila pia nahisi Vasco-da Gama ana mpango wa kumpa J-Ro ubalozi, Tusubiri tuone!!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    ukidanganywa na ccm basi we shosti bwabwa
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    You couldnt be more precise.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Ngeleja usanii wake na uchakaramu wake utamponza anaonekana na anajifanya.....kuwa waziri mchangamfu anajiona kama ameshafuzu kuongoza wizara kumbe sio kweli anajifanya yeye ni mc wa kila jambo bungeni na nje ya bunge kwa wabunge wenzake!!!
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaaa!
    Shosti halafu bwabwa! Yani hata ukibadili piston rings zote, sleeves, ukichonga block, ukibadili timing beld, ukiweka cranck shaft mpya, bado....bado kitu inalia Nock Nock....yani ccm is a rotten bedford!
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo....siku ya kufa nyani imewafika......
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ningekuwa ngereja nisingekubli kuwa part of that mapokezi, that was simply crap
     
  10. l

    loiluda Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nafkir Vasco daGama alichemka kumstop J-iro peke yke,alipaswa kuagiza wote waloshrk mapokez na kuacha majukumu ya msingi wawajibishwe mara moja,lakini pia hyo ngeleja anapaswa kutupwa nje ya ofc now as toka amekuwa wzr hana la kujivunia alilolifaoya zaid ya usanii mtupu.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea nini katika magamba? Ni sarakasi tupu!
     
  12. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngeleja kajitia aibu tu. Alidhani ya Jairo yatamalizwa na katibu mkuu kiongozi!
     
  13. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yani ndio viongozi wetu tuliowachagua watuwakilishe na kusimamia mambo mazito ya nchi yetu pamoja na asilimali zetu tulizojaliwa.
     
  14. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    For Ngereja that was a wrong move, hata kama alijua kuwa J-RO alimfichia siri kuwa na yeye anajua kuhusu ule waraka alitakiwa kutojiusisha mpaka apate uhakika kuwa mkuu wa kaya aliruhusu hatua ya J-RO kurudishwa job.

    Lakini pia JK amefanya wrong move, kama aliona umuhimu wa kumsimamisha tena then Ngereja na Luhanjo walitakiwa kumpa company mwenzao

    Mr. President need to be serious with his assistants, wanamsubortage na yeye hajui.
     
  15. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngeleja alitamani sana kulisukuma gari la Jah-hero sema aliogopa macho ya watu!
    Shame on you Nge.le.ja
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio viongozi wetu tuliowachagua. Hawa ndio mawaziri wetu.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Bedford!!!!!!! Hahahahha hahahhahaa kweli ccm imekongolloka
     
  18. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu wote waziri na Rais pia walijua taarifa hiyo y Jairooo kurejea kazini.Sasa kilichotokea bungeni ndo kimeichanganya serikali na rais mwenyewe.Je ulize yote haya akuna mawasiliano ikulu na wizara zake?
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Utaratibu si ni ulu ule "kusikilizia" kwanza
     
  20. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    kazi ipo!
     
Loading...