Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la usaili 1- 5 0ctober 2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kilaboy, Sep 25, 2012.

  1. k

    kilaboy Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    WAUNGWANA NAOMBA MSAADA WENU,

    NAJARIBU KUFUNGUA HII DUCUMENT ILA KILA NIKIFUFUNGUA NAAMBIWA FILE ERROR.
    NAOMBA MNISAIDIE KULIFUNGUA THEN KAMA UTAFANIKIWA UNIWEKEE HUMU.
    FILE LIPO KWENYE SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA


    thanks
     
  2. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    file limeliwa na virus
    source :tume ya ajira
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    PDF iliwe na virus?
     
  4. N

    Nafasi Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ni PM email yako nikutumie tangazo please mimi nimedownload ninalo
     
  5. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    unashanga jombaaaaa !
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya sasa fungua hilo hapo nimeshakuatachia, all the best Mungu akutangulie
     

    Attached Files:

  7. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu ubarikiwe!
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Amen and Amen, nawe Mungu akutangulie katika interview ufaulu uende kutuondolea uozo uliopo halmashauri na manispaa nyingi nchini
     
  9. C

    Cul gal New Member

    #9
    Sep 27, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman afadhal wadau maana tangazo linagoma kufunguka
     
  10. k

    kilaboy Member

    #10
    Sep 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thank kwa wale wote mlionisaidia
     
Loading...