Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ssra la tarehe 27/7/2012

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Memory, Aug 1, 2012.

  1. M

    Memory Senior Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF nasikia Tume ya Usimamizi na udhibiti wa Mifuko ya Hifadhi za jamii (SSRA) mnamo tarehe 27/07/2012 walitoa tangazo kwa umma lililokuwa likiwalenga wanachama wa zamani wa mifuko ya hifadhi za jamii kabla ya marekebisho ya sheria ya April 2012. Kama kuna mwenye data lilikuwa linasemaje tafadhari atumwagie barazani hapa.
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Soma raia mwema la leo tarehe 1 toleo 252 uk7
     
Loading...