Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANGAZO LA PILI: Nipe kazi ya website upate 10% yako

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Benzoic, Jan 23, 2012.

  1. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    :A S 465:Ile ofa ya kukupa wewe 10% ya malipo yatakayotokana na kuleta kazi ya website (YAKO au ya MTU mwingine) bado inaendelea. Ahsante kwa wanao respond na ambao wameleta proposal zao. Tuwasiliane kwa jo.sam.wel@gmail.com
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Price ni sawa kwa different technologies used au unachaji vipi? kwa mfano nikitaka website based on flash na nyingine based on html na nyingine based on php zote unacharge bei moja?
     
  4. Benzoic

    Benzoic JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 410
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    bei haiwez kuwa 1...bei inatofautiana kulingana na tech used na type of website (static au dynamic) na sometimes ukubwa wa site/system yenyewe kutokana na requirements ulizotoa
     
Loading...