Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la nafasi za kusoma ualimu ngazi ya cheti

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kibirizi, Feb 26, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama kuna mtu yeyote ambaye ameona tangazo la mwaka huu 2011 kutoka wizara ya elimu na mafunzo kutangaza nafasi za wanaotaka kujiunga na masomo ya ualimu katika ualimu ngazi ya cheti katika vyuo mbali mbali vya ualimu naomba atufahamishe ili tuweze kutuma maombi.
     
  2. d

    damashizo Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Matangazo ya mafunzo ya ualimu ngazi ya cheti ni kweli hutangazwa na wizara ya elimu na mafunzo ya ufundi, hasa baada ya uchaguzi wa wanafunzi wanaoenda kidato cha tano. Matangazo hayo tegemea mwezi huu wa tatu mwisho mwezi wa nne. Uliza vyuoni hasa kupitia mimi maana nipo chuo cha ualimu ngazi ya cheti namba yangu ni 0712614244. Thanks
     
  3. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
  4. thereitis

    thereitis JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Acha kufikiria kazi ya ualimu HAINA MVUTO
     
  5. M

    Malila JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Duniani vurugu tupu, mimi najuta kwa nini nilikimbia uwalimu wewe unasema hauna mvuto !!!!
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unamkatisha tamaa mwenzio!hii ni kazi nzuri ya kuzugia wakati ukitafuta kamtaji cha kufanya biashara.
     
  7. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    JF imeingiliwa, unataka kuwa, wapo viongoz wako wengi tu wa kisiasa ambao walikuwa walimu na wanakuibia rasilimali za nchi pamoja na hy kaz yako yenye mvuto. Stop descouraging others!
     
Loading...