Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo La Msiba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Shy, Apr 18, 2008.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ASSALAM ALYKUM WARAHMATU-LLAHI WABARAKATU. Jamani tulikuwa tunatangaza kifo cha ndugu yetu SAIDA SAID GHARIB au jina la hapa la kisomali ni AISHA SAID GHARIB aliefariki hapa uingereza kwa hio tunawaomba ndugu zetu munaomjua muwasiliane na BI FIRASHA kwenye namba hii +447876750843 kwa kwenda kumstiri mwenzetu.
     
  2. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2008
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    R.I.P Sister. Poleni ndugu wafiwa.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    msiba umetokea wapi na mazishi wapi?
     
  4. E

    Engineer Mohamed JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2008
    Joined: Jul 27, 2007
    Messages: 461
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ina Lillahi Waina Illahi Rajiuuns.
     
  5. Kilongwe

    Kilongwe JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    poleni jamani,wote tupo foleni...
     
Loading...