Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la msiba wa wilbert matoka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Maarifa, Sep 1, 2008.

  1. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ninasikitika kuwatangazia ndugu jamaa na marafiki kuwa kaka yetu mpendwa Wibert Matoka hatuko naye tena Duniani. Amefariki leo hii 31/08/2008 Dar es salaam katika Hospital ya regent. Alikuwa anasumbuliwa na kutokwa damu puani bila kukoma.
    Brother Wilbert Matoka mpaka mauti yalipomkuta alikuwa ni lecturer kule Iringa chuo kikuu cha Mkwawa. MUCHE.
    Wilbert alisoma shule za ryamisanga na Masurura Musoma kabla ya kujiunga na masomo ya sekondari Nsumba Mwanza 1972-1975. Baadaye alijiunga na cHuo cha Ualimu cha Taofa Butimba. alihitimu kama mwalimu mwaka 1977 na kupangiwa kwenda Mtwara wilayani Newala. Alifundisha huko miaka kadhaa kabla hajarejea tena butimba na Chang'ombe kusomea Diploma ya Ualimu. Baada ya kuhitimu alifundisha kwa muda chuo cha UALIMU Chang'ombe kabla ya kujiunga na Chuo kikuu cha Dar es salaam kusomea BED in Physical education. Alipohitimu 2000 alendelea ma MA IN education hapohapo mlimani. na alipohitimu alijiriwa kama mhadhiri chuo kikuu cha MUCHE.

    Mwalimu kama alivyojulikana sana alikuwa ni mwana michezo hodari. alimudu kucheza na kuwa coach wa michezo kadhaa. wnamichezo wengi wanamjua kuanzia kule umisavuta n.k

    Wibert ameacha Mjane Sofia. Vijana wawili Chacha Matoka anayesoma pale kijitinyama ustawi wa jamii(HRM) Warioba Matoka LLB Mlimani na Wegesa Matoka A level sangu secondary school.

    Mwili wa marahemu unatarajiwa kusafirishwa kwenda kijijini Masurura Musoma kwa mazishi.
    View attachment 2197
     

    Attached Files:

  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,025
    Likes Received: 9,672
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape faraja ndugu, jamaa na marafiki wa marehemu katika kipindi hiki kigumu kwao cha kuondokewa na kipenzi chao~AMEN.
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mungu amlaze malaha pema. Pole ziwaendee wanafamilia, ndugu na jamaa wa Karibu na Mungu awape uvumilivu kwenye wakati huu mgumu.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Sep 1, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa msiba huu, Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Raha ya milele umpe ee Bwana na Mwanga wa milele umwangazie, Apumzike kwa Amani AMEN.
    Poleni ndugu,jamaa,marafiki na wote mliofikwa na msiba huu.
     
  6. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu amlaze mahali pema na kuwafariji wafiwa.
     
  7. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa. Bwana amechukua. Aipumzishe roho ya marehemu mahali pema peponi na awafariji aliowaacha.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Bwana ametoa bwana ametwaa jina lake lihudumiwe
     
  9. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,554
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Tupo wote katika kipindi hiki kigumu, Mungu awajaze faraja na muwe na subiri. 'Amen'
     
  10. M

    Melmore New Member

    #10
    Sep 1, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi tulimpenda lakini Mungu amempenda zaidi, Pole kwa wafiwa.
     
  11. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    May the Almighty God rest his soul in eternal peace. Amen
    praise be to God. Halleluyah!!!
     
  12. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2008
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni kwa msiba, Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
     
  13. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    May all beings attain enlightenment.
     
  14. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2008
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sometimes you see a face you say hello and go your way. Sometimes you discuss politics with this face in a group and not even ask about their name. You do not give it a thought.
    Poleni sana wafiwa. May God grant you strength and wisdom during these trying times. I never knew the story behind this face but now I understand for one he worked hard to improve life for him and his family. Aisee, Poleni sana. God be with you all in these trying times. Poleni sana
     
  15. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungu Muumba wa Mbingu na Nchi ambaye alimuumba Wibert Matoka, hatimaye imempendeza amemrudisha kwake.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa Jina la Bwana libarikiwe (Ayubu 1:21). Amen
    Poleni sana kwa msiba huu ndugu wote wahusika.
    Mungu Mwenyezi, Muumba wa Mbingu na Nchi awape uvumilivu na kutukumbusha wote kuwa hapa duniani ni mahali pa kupita.
     
  16. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana maana mwenyewezi mungu alisema kwamba mnakwenda kutembea na kurudi so tunamuombea ailaze roho yake mahali pema peponi
     
  17. C

    Chuma JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa!!!
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze mahali pema peponi Roho ya Marehemu. Pole sana kwa wanafamilia. Hii ni njia yetu sote na tukae tukijua kuwa kila mtu ana siku yake ila hatujui siku wala saa bali tujiandae kwa kuwa waadilifu na kuishi kwa utakatifu siku zote. Amen
     
  19. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2008
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,987
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Thanks all kwa maneno ya kutia moyo. Amen
     
  20. Tonga

    Tonga Senior Member

    #20
    Sep 5, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni wote mliofikwa na kuguswa na msiba huu, Mungu awape nguvu na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu.
     
Loading...