Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la msiba wa bw George Kilave

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sijafulia, May 15, 2010.

  1. s

    sijafulia Member

    #1
    May 15, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Familia ya Bwana Gabriel kilave wanapenda kutangaza kifo cha
    kaka yao BW GEORGE KILAVE kilichoteka huko INDIA
    Habari ziwafikie ndugu jamaa wote wanaomjua bw kilave
    washarika wa KANISA LA ASKOFU KAKOBE,ASKOFU KAKOBE
    NA WENGINE WOTE!!!BWANA AMETOA BWANA AMETWAA
     
  2. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wana familia ya Bw. George Kilave! Nimesitushwa sana na taarifa ya kifa cha Kaka George Kilave, Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi, Amina.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    RIP George
    Amen
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    rip
     
Loading...