Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la 'Mdudu Rushwa' limepigwa marufuku?!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlenge, Aug 21, 2010.

  1. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bandugu,

    Ningependa kuburudika na lile tangazo la redioni la 'Mdudu Rushwa'! Pana mdau hapa anayo nakala yake pepe?

    Wadaku bin wadakuzi wa mambo wanadai tangazo lile lilipigwa marufuku kwamba ni makufuru kwa tangazo la mdudu rushwa kurushwa hewani kwa vile linasababisha kupanda na kushuka kwa mashinikizo ya damu kwa baadhi ya waungwana.

    Yana ukweli hayo?

    Mlenge
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi na yale matangazo ya TAMWA kupitia TV ya kuhusu rushwa katika uchaguzi huenda yakapigwa marufuku nayo.
     
  3. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,346
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Siku ya ..............matawi yote huteleza.Wanapingana na wakati,habari ndio hiyo.
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi sioni ajabu kwa hilo tangazo kukatazwa kwani hata yale ya Haki elimu yanamchefua sana mkuu wa nchi (ingawa yana ukweli) na mwenyewe hata hafichi, huwa anasemaga wazi.
     
Loading...