Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la maendeleo ya CCM Kigoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 7, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Makubwa hayo madogo yana afadhali!ni kawaida sera ya ccm ni ubaguzi na vitisho
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na hiyo si Kigoma tu, hata kama upo Dar es Salaam nenda TANESCO onesha kadi yako ya CCM hutapata mgao wa umeme.. na hutahitajika kulipia LUKU yako. CCM Oyeeee!!
     
  4. R

    Reyes Senior Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi last week nilinunua kadi ya CCM na nikaipeleka Tanesco tangu siku hiyo hawaja kata umeme kwangu na nimeambiwa kuwa ntakuwa nalipia umeme na maji nusu hadi 2015. maji sasa yanatoka kwenye bomba bila kukatika. yaani nashawishika kuaachana na dhamira yangu ya kumuondoa Lukuvi Isimani 2015

    CCM Oyeeeee
     
  5. spartacus

    spartacus JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    duh!!
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imenikuna sana hiyo, waandishi wangetusaidia sana kwa kutembelea na kuwahoji wananchi kama practical ni kweli
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    For How Long will CCM Continue with Economic Punishment on Opponents???

    The CCM Economic Punishment for divergent voice that opposes it will soon be a thing of the past. CHADEMA and a number of national and international NGOs are seriously working on such claims in order to free the public from undue CCM punishment.

    The ruling party have over many years been thriving on this malice to force an involuntary following from the public simply because very little was known about it all.

    However, as for now many opposition political parties and the civil societies from within and outside the country are already on the ground, closely following and recording such diheartening UNDEMOCRATIC PRACTICES that has widely been running but without a say.

    Just give yourselves a little more time and you will soon see what NGOs on the ground can do to roll-back a SYSTEMIC GOVERNMENT-PLANNED punishing of people who did not vote for it.

    I just wish they knew how much is going on down there!!!
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahahaha,duh hii balaa kweli
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WANA-JF TUJADILI ZAIDI SWALA LA CCM KUADABISHA SAUTI HURU KWA KUNYIMA WANANCHI FURSA ZA KIUCHUMI

    Kama kuna jambo ambalo Wana-JF tunatakiwa kulivalia njuga zaidi tangu sasa ni hili la wenye mawazo tofauti kunyimwa fursa za kiuchumi katika jamii yetu. Huu ni ubaguzi wa fursa za ki-uchumi ambayo ni mbaya sana wakati sote ni walipa kodi sawa kwa taasisi kama TANESCO!!!

    Hili ni jambo zito lenye maslahi makubwa kwa taifa letu. Na pia, ni jambo moja ambayo mara nyingi huchangi watu ama kutokupiga kabisa kura ili isije ikawa taabu mbele ya safari au kujikuta wanalazimika kukipigia CCM kura hivo hivo hata kama hawakipendi.

    CCM imedidimiza sana Demokrasia kwa kutumia mbinu kama hizi, usipokua wa KIJANA ni kwamba wanataka tuamini kwamba ajira hazipatikani kwako, mikopo benki yanakukimbia, bili za maji na umeme zitakukoma na kukatiwa huko, kodi za kukomehana kwa sana kwenye biashara, mikopo ya kusoma vyo vikuu ni lazima zikupitie mbali ...

    Lakini tunasea basi yote yalio na mwanzo yatakoma si kipindi kirefu sana.
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Am happy for ccm
     
  11. A

    ACCOUNTANT Member

    #11
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye akili atajua hizo ni propaganda za Chadema kigoma!
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Eeehhh ???
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    huyu ndio mpinga Kristo nini na namba yake 666?
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    huyu ndio mpinga Kristo nini na namba yake 6(C)6(C)6(M)?
     
Loading...