Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la mabasi ya kichina

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Katavi, Jan 18, 2010.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jan 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni mabasi ya kisasa ambayo ni " AUTOMATIC" kwa kila kitu,
    endapo kuna ajali linasimama automatically abiria mnashuka
    halafu linaenda hadi panapo tukio linaanguka au kugongana
    na gari jingine likiwa tupu. Karibuni sana wateja ili kuondoa vifo vitokanavyo na ajali.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    your thred lacks info, imekaa kiuongo sana. toa maelezo zaidi
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Oyaa mwenzako katoa vunja mbavu... usiulize maswali cheka
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukumbuke kwamba kama ni utani weka mambo yajulikane waazi kwamba ni utani. Usiwaumize vichwa watu kutafakari kumbe wewe huna kitu cha kuchangia. Watu wameumizwa kutokana na ajali ama wao wenyewe au ndugu zao na wengine hivi sasa wako kwenye misiba itokanayo na ajali hizo. Try to take serious issues seriously kijana.

    Leka

    Leka
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Si mawazo mabaya! Innovation inaweza kutokana na fikra za namna hii pia(crazy or even crazier than this!).
     
  6. edwinito

    edwinito Senior Member

    #6
    Jan 18, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh! Ee bana eeee!!!!!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,367
    Trophy Points: 280
    Da..
    Wachina wa mbozi ni kiboko sana.
     
  8. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we wa wapi wewe? huoni imekuwa postedf ktk jokes?au ndo umelazimishwa kuingia ktk thread ya jokes? we seems mpenda umbea nenda ktk sisa!
     
  9. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua mkurugenzi kuna watu humu sijui wanatokea pande ipi ya dunia,wanataka kila wakati tuwe serious tuu,sasa na kwenye jokes mtu awe serious hilo si ni balaa.
     
  10. i

    isam Member

    #10
    Jan 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama linaweza kujua kuhusu ajali kwanini liende kujigongesha this is crazy. Kwanini lisirudi lilikotoka kikwepa hiyo ajali? Hawajui lolote hao wadanganyifu tuu.
     
  11. M

    Mbonafingi Senior Member

    #11
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inabidi kila new member apewe maelezo ya ziada, inaonekana watu hawajui siasa ni nini, jokes ni nini au tuseme hawajui kuitumia hii blog. mkuu jaribu kuelimisha watu kama tatizo ni lugha basi wafikirie.
     
  12. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi naona yana kichaa cha kwenye mbuzi cha kwenda kumchungulia adui, si yangekuwa yanaahirisha safari?
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati mwingine akili ya binadamu hu jam na kushindwa kupambanua mambo na ndio maana April 1 huwa haikosi wateja ingawa sio kitu kipya.
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    imeeleweka. hihihihihihihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naona kama vile unajisema wewe vile coz upo kwenye thread ya udaku lakini bado tu unataka kuelewa sana, kama unaona haichekeshi na wala haipo kwenye udaku si unauchuna tu ...!!
     
  16. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :rolleyes:

    Kwani we hujui ajali haina kinga.! Wacha Wachina watuokoe!
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante kwa burudani!
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nataka ma3
     
  19. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaka kwa fix umezidi,hata hivyo nimecheka leo teh teh teh teh
     
Loading...