Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo La Maandalizi ya Ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shy, Jun 27, 2010.

  1. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndugu Jamaa na Marafiki

    Sijaingia kijiwe hichi siku nyingi kidogo muda mwingine tuko kwenye vijiwe vingine hongereni kwa mafanikio yaliyofikiwa na kijiwe hichi kwa miezi michache iliyopita mpaka sasa hivi - lakini kuna wale wakongwe siwaoni siku hizi kama Naima , AmazingFriend Na Haika Wale wa DHW naona nao wapo humu siku hizi lakini haijalishi .

    Napenda kuwajulisha kwamba natarajia kufunga ndoa mwezi wa 9 Mwaka huu Maandalizi ndio yameshaanza na Tunaendelea Kawaida tu .

    Nawakaribisha Kwa Maombi , Michango na Wale wanaopenda kuwa kwenye Kamati Ya Maandalizi Ningependa sana kuwa na watu wa jukwaa hili japo 20 Hivi itapendeza kujenga Undungu na mengine mengi .

    Kuhusu hii kamati Nitawasiliana na Invisible Tuone Itakuwaje Au tunaweza kuanza na hapa hapa

    Ahsante na Karibuni Tena
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Maandalizi mema Shy!..
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heartfelt Congrats!...Ni hatua nzuri sana katika maisha...Oa , utulie, uwaze step ya juu zaidi ya michakato ya maisha!!...Mkuu tuko pamoja, japokuwa wengine tutashindwa kuhudhuria vikao kutokana na umbali, tutawasiliana kwa jinsi zinginezo zozote!..Bblessed in all what you plan!
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    belindajacob ......usafiri huo! haloooo........nimependa vikorombweza itabidi nikutafute unirembe kwa harusi ya shy

    hongera sana shy .....mungu akujaalie ndoa njema yenye furaha na vizazi vyema....ameeen
     
  5. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Congarts! Mungu akutangulie katka mipango yote, cheers.!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Shy,

    Kila jambo jema linalofanyika ili kutukuza jina lake basi limebarikiwa na Bwana. Nasi tukiwa tumepata hizo baraka tunakuunga mkono. Karibu sana kwenye chama. Teamo ni shahidi wetu mpya kwamba kwa Yesu kuna raha!!
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante sana Shy tuko pamoja kimaombi zaidi ...Kumbe ulikuwa single miaka yote hiyo...
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sana kwa wale ambao waliniandikia Chemba Nitaongea na Invisible ili tupange utaratibu mzuri wa masuala mengine lakini yote heri ahsante sana na tuendele kuwasiliana kupitia majukwaa mengine kama teknologia na sayansi au hoja binafsi
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hongera sana Shy, hope hautorudi nyuma katika dhamira yako hii
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ha ha Gaijin Usijali,nitakuchora henna hiyo siku ya huu mnuso na wewe!..ha ha
    Hongera Shy!..
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ..Ama kweli tembea uone..Mi nilidhani ni mabaka ya kuungua moto.kumbe ndo urembo!..huh!...
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mhhh, hata mimi nilishauvaa mkenge na kidogo nimpe pole kwa kuungua moto. Nilidhani bibi alimnasa anaiba mboga akamfunza adabu kwa kijinga cha moto.

    Naona hang over inanitesa hadi nasahau kuwa nimewahi kuyaona sana hayo mambo nyumbani kwa Fidel (Chuda)!!
     
  13. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ningependa kuwa mwanakamati...bahati mbaya nipo tait Nje ya Nchi..anyway nitumie acc yako nikutumie faranga kidogo
     
  14. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ni lazima kuchangiwa ili uweze kuoa? Huwezi kuoa bila kuwa na kamati ya maadalizi?
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi tukituma michango kwa Invisible si atafikisha au lazima ziende direct kwa Shy?
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani inawezekana lakini,
    1. Watu wengine hawana huo ubavu wa kugharimia harusi bila kusaidiwa
    2. Wengine wanapenda tu kuwashirikisha ndugu na jamaa ili kunogesha sherehe (shughuli ni watu, na watu wenyewe ndo ...)
    3. Wengine ukiwaita bila kuwaomba michango hawaji, kwa hiyo watu wanaogopa kususiwa shughuli na kutoonekana wanajidai/wanaringa
    4. Wengine ni nafasi pekee ya kulipa visasi kwa michango yooote aliyowahi kutoa
    5. Kwa wengine hii ndo EPA pekee wanayoiiweza
    6. .....n.k.
     
  17. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tulisha sema michango mwisho. Sie tutafunga na kuomba lakini suala la kamati na michango sahau.
     
  18. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ni jamii na kuna aina mbalimbali za kuleta jamii karibu zaidi moja wapo ni shuguli za harusi na zingine nyingi sana zinazoleta watu karibu ndio maana nikaomba idadi fulani ya wanachama kama wanaweza kuja kwenye kamati huu ni mwanzo tu huko mbeleni wengine wanaweza kujitokeza na kufanya mengi zaidi but jamii lazima iwe karibu zaidi utamaduni wetu wa kupendana na kuwa karibu lazima udumishwe kwenye shuguli kama hizi
     
  19. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Uuum,
    Kama sikosei SHY si kuna wakati ulisema unaachana na JF?
    Au michango ndiyo imekurudisha humu?
    **Just kidding!
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Jun 28, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi Mungu atakuongoza na ndoa yako itakuwa na amani na salama Isha'Allah.
     
Loading...