Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kupotelewa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Nov 29, 2011.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Natangaza kupotelewa na memba mmoja mwenye ID aina ya The Boss. Mara ya mwisho alionekana maeneo ya Siasa, Chit Chat na MMU na walikuwa karibu na kijana mwingine wa mtaani jina bado linahifadhiwa kwa sababu za kiuchunguzi.

    Mara ya mwisho alikuwa kavaa pensi ya njano, fulana ya blue na yeboyebo za pink.

    Zawadi nono itatolewa kwa yeyote atakaye fanikisha upatikanaji wake.

    Asanteni!
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hebu mcheki Jukwaa la mwisho chini kabisa nasikia siku chache zilizopita alikuwa ameweka kambi huko...lol
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Usikute ameshachimbiwa mkwara na my wife wake asikatize pande hizi.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :lol::lol: Kituo hiki hapiti kabisa kama ni daladala anasema haisimami hapo kituoni imejaza abiria
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nikipiga simu yake inaniambia " Mwenye simu hii hapatikani, hadi MMU itaporuhusu nyumba ndogo kikatiba''

     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Alimrihusu 2*3 kwa siku sita tu. Ya saba ni yake yote

     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Afu siku ya mwisho si alionekana na nanii

     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,004
    Likes Received: 855
    Trophy Points: 280
    Na AshaDii pia sijamuona kitambo humu...usikute wapo pamoja!:lol::lol::lol:
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ijue huyo ni dada mkwe wake?
    Afu matani ya kiongo karibu na ukweli huwa mazuri

     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Asha Dii atakuwa anafahamu. siku ya mwisho walikuwa wote MMU. mia
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    labda kakosa usafiri wa kufika pahala hapa hebu ikiwezekana mtumie Tax
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Huyu dada mkwe?!!!!!!
    Sijui nimuundie kamati maalumu

     
  13. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa za kiinterejensia alionekana ana ID mbili moja The Boss yapili Kongosho ila kwa mavazi nikama upinde wamvua anabadirika kama kinyonga ohoooo sorry Siyo Kongosho ni naniriyuu nanini...........???????
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,104
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Mwenzako kishabondwa life ban
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nitume Tax wapi? Ningekuwa najua ningetuma, hata kama ni Zanzibar tax hii ingemfuata

     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Buji, maneno na moyo. Ujue mie ni pressurised hypertensive addict of reality school of life

     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    ..hivi na yule member aliyekuwa anatumia na ile id nyingine ya miss america amesahau password yake nadhani
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Maneno na moyo jamani.

     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kuna mpwa wangu alienda kujifungua sijui alifikishwa salama na Ambulence maana alitoka hapa tupo liko kwenye meno analia mtoto anataka kutoka sasa sijui na sema sijui huyu kama alifika salama maana hizi hospitali zetu za wilaya na ambulance ni bajaji natia shaka!!Nani mwenye taarifa za mpwa wangu huyu mwenye jina DASOPHY???
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    LOL Hiyo haiwezekani kama Tambi na mboga ya majani....AshaDii nipo naye hapa katulia tu:lol::lol::lol:
     
Loading...