Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kuitwa kwenye usaili NHIF kwa wale walioomba nafasi za muda (temporary employment)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Greatbeka, Nov 2, 2011.

  1. G

    Greatbeka New Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wadau wote humu ndani!

    Napenda kuwajuza kuwa NHIF wametoa tangazo la kuita watu kwenye usaili....nawasilisha wadau.
     

    Attached Files:

  2. G

    Greatbeka New Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am sorry kwa wale wanaotumia simu nimeshindwa kuliweka wazi but najua atajitokeza mtu ataliweka vizuri ili wote tulione tena hawajatoa majina wamecategorize kwa walio na shahada ya kwanza,diploma,kidato cha sita na nne kila category ina siku yake ya usaili.
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    So hakuna short list ? ni kwamba woote walioomba watafanyiwa usaili!!!
    Inanipa mashaka hii.
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mi niliapply lakini kwa dizain hii siendi, yaliyonikuta udom nimetosheka....hopeless HRs, wazushi sana, nendeni mkapigwe pepa
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ​poor HR recruitment system.
     
  6. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Hao HOUR wao wamefulia. Wanataka kusaili watu zaidi ya elfu moja kwa ajili ya nafasi 40? Au ndo wana justify posho hapo?
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    NHIF nao kwenye mkumbo wa taasisi zakipuuzi

    wanawalipa shilingi ngapi? na ni tempo ya muda gani?
     
  8. J

    JayM Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wadau misijaelewa hivi diploma ya juu inaitweje kwa kingereza na diploma ya kawaida inaitwaje pia?
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Diploma ya juu= Advanced Diploma
    Diploma ya kawaida (diploma) = Ordinary Diploma.
     
  10. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inakatsha tamaa,atleast wange-short list
     
  11. b

    babaAbby Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me nitaenda kujaribu bahati yangu....Yo neva know bana
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we jipe moyo tu, washaweka watu wao hao.
     
  13. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aaaah kudadadeki lazima nitinge tena kuna pepa yaani ajajajajajajaaaa! Ckosii nimemis paper ile mbaya. Zaidi nimemis kudesa...ntadesa hyo tarehe 7 mpaka kieleweke.....hahahaaaa bongo kaazi kweli kweli.
     
Loading...