Tangazo la kuitwa kazini wale waliofanya interview utumishi kuanzia April hadi June

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by majorbuyoya, Jun 7, 2012.

  1. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvini, kwa wale waliofanya interview ktk sekretariat ya utumishi nimeona wameita watu kazini na tangazoo wametupia katika tovuti yao ya Utumishi. Ingieni kule kwenye tovuti ya utumishi na muangalie majina yenu.
     
  2. m

    mmteule JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni mliopata kazi hizi...... lkn kama umepata visivyo halali hiyo dhambi inakufuata huko unakoelekea... hakika najiapiza...toooooo.... nimetema mate chini. kama hukuchaguliwa kihalali achia ngazi usiende kuripoti.... ukithubutu....... utanitafuta...... nawatakia majukumu mema ya ujenzi wa Taifa
    1
    SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
    Kumb. Na. EA.7/96/01/B/151 7Juni, 2012
    KUITWA KAZINI
    Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma inapenda kuwaarifu waombaji
    kazi wa nafasi mbalimbali waliofanya usaili kuanzia tarehe 18 hadi 21 Aprili, 2012 na
    23 hadi 24 Aprili, 27 hadi 28 Aprili, 2012 2012 na 14 hadi 18 Mei, 2012 kuwa
    walioorodheshwa katika tangazo hili wamefaulu usaili na wanatakiwa kuripoti kwa
    Mwajiri kama ilivyoonyeshwa katika tangazo hili. Aidha, wanatakiwa kuripoti katika
    vituo vyao vipya katika muda ambao umeainishwa katika barua zao za kupangiwa
    vituo vya kazi wakiwa na vyeti halisi (Originals) vya masomo kuanzia kidato cha nne
    na kuendelea ili vihakikiwe na mwajiri kabla ya kupewa barua ya ajira.
    Barua za kuwapangia vituo vya kazi zimetumwa kupitia anuani zao.
    Aidha, wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili
    watambue kuwa maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba mara nafasi za
    kazi zitakapotangazwa tena.
    NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti zifuatazo:
    PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS, Public Service Management na PMORALG - Home -
    Na. MAMLAKA YA
    AJIRA
    TAALUMA/KADA MAJINA YA WANAOITWA
    KAZINI
    1. S EKRETARIETI YA
    MAADILI YA
    VIONGOZI WA
    UMMA
    RECORDS
    MANAGEMENT
    ASSISTANT II
    1. MARIA MSHARE
    2. HALMSHAURI YA
    WILAYA YA
    RUANGWA
    WARD EXECUTIVE
    OFFICER III
    1. SIMON MGOWOLE
    2. FURAHA MORIS
    3. MASUNGA SALIDA
    2
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    4. JONAS MUHOJA
    5. FRANK A. MHAGAMA
    6. JAFFAR M. KOTOJO
    TRADE OFFICER II
    1. FRANK BENSON KIBIKA
    VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
    1. HILDA NESTORY IRAMU
    2. SHADHILY INNOCENT MSUNGU
    3. RENALDA MBILINYI
    4. OSWARD NKARAMA
    5. THIEM R. KOMBA
    6. MAGRETH MLIMBILA
    7. ASIA TWAHA
    8. ANTIA EDWIN
    9. MAUA ISMAIL
    ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
    1. MELEJI MIBAKU KURESOI
    2. KISABO MICHAEL RUBIRYA
    3. VAILETH NGESI
    4. MVEKE PETER
    5. CHARLES JASIAS KIGAHE
    6. JALALA MWINYI JALALA
    CARTOGRAPHER II
    1. FRIDAY KIBONA
    2. NGOLLO SHENYE LUHUNGO
    PERSONAL SECRETARY III
    1. LIGHTNESS T. SHAYO
    2. AURELIA M. MONGI
    GAMES AND SPORTS OFFICER II
    1. GRACE RICARD BURATHA
    RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
    1. TUNU TAMBALO
    2. SAUMU ABDALLAH
    3. ZAINAB R. ISSA
    4. SHUFAA DADI
    5. TATU HEMED
    6. HABIBA RAMADHANI
    NUTRITION OFFICER II
    1. MARY THOMAS LYIMU
    FOREST OFFICER II
    1. FELISTA BONIPHACE
    OFFICE ASSISTANT
    1. MARIAM L. MATANDA
    3.
    HALMSHAURI YA WILAYA YA NACHINGWEA
    QUANTITY SURVEYOR II
    1. HAMIDU SHAKURU NGILILEA
    WARD EXECUTIVE OFFICER II
    1. AMOS TUGARA
    2. SHADRACK S. KAGANGA
    HYDROLOGIST II
    1. HASSAN MAALIM
    3
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    FISHERIES ASSISTANT II
    1. AUGUSTINO EDWARD KAZIMOTO
    ASSISTANT LAND OFFICER
    1. DANIEL BHOKE
    2. SHABANI HAMISI
    FOREST ASSISTANT II
    1. EVANSI POLIN
    2. ROBIN PIASON
    3. ACASALI MASSARO
    BEEKEEPING ASSISTANT II
    1. RICHARD ENOS GOMBE
    2. RICHARD ALEX
    VALUER II
    1. KARENGA MWESIGWA
    WATER ENGINEER II
    1. HAMIS MAIGE
    ASSISTANT COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER II
    1. LAURENT MARTIN MSAKAMBA
    VILLAGE EXECUTIVE OFFICER III
    1. MARTIN MABULA KILAGO
    2. MOHAMED A. NIVAKO
    3. WILFRED M. EZRA
    4. THEONESTINA MATANDA
    5. TERESIA KOMBA
    6. ISAYA KITUNGWA
    7. HENRY MTIBIHINYULA
    8. MAJUTO UNGULU
    9. DIMOSO KOMBA
    NUTRITION OFFICER II
    1. ZUBEDA MAHENGE
    FOREST OFFICER II
    1. PAITON ALMACHIOS
    CARTOGRAPHY II
    1. AMINU ALLY
    2. RACHEL NGOLO
    LAND SURVEYOR II
    1. RASHID MGAMBO
    RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
    1. ASHURA R. LUSHAKA
    4.
    OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
    STATISTICIAN II
    1. LEOKADIA A. MTEY
    2. HELLEN MTOVE
    3. KALISTO J. LUGOME
    4. EVARIST AJEM
    5. ELIAS LUZARIA
    6. BASIKE MTELEKA
    7. ERIC B. LUALUA
    4
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    8. NGING’OYA KIPUYO
    9. FESTO A. MWEMUTSI
    10. COSMAS KAITAN
    11. JULIUS MKUMBO
    12. SOPHIA K. MNYANYI
    13. FADHILI MTENGELA
    14. IMANI ANYIMIKE
    15. MARY AUGUST
    SENIOR MONITORING AND EVALUATION OFFICER II
    1. AGGREY KINASHA HERMAN
    ACCOUNTS ASSISTANT
    1. MAGANGA JAMES
    RECEPTIONIST
    1. RAYA MIKIDADI
    5.
    KATIBU MKUU WIZARA YA NISHATI NA MADINI
    ENERGY ENGINEER
    1. SALMA BAKARI
    MINING TECHNICIAN
    1. SOLOMON AGREY
    LAND SURVEYOR II
    1. AKWILA SIMON
    6.
    KATIBU TAWALA MKOA WA KILIMANJARO
    ASSISTANT ACCOUNTANT
    1. EDWIN S. NYAKECHI
    PERSONAL SECRETARY III
    1. VERONICA A. JIMISHA
    7.
    KATIBU
    TUME YA MIPANGO
    PERSONAL SECRETARY III
    1. JUDITH MBUKI
    2. BALEKI KULWA
    3. FELISTER DAUD
    8.
    TANZANIA PUBLIC SERVICE COLLEGE (TPSC)
    ASSISTANT LECTURER (ICT)
    1. FELICIAN S. M. BUNDALLA
    ASSISTANT LECTURER (EDUCATION ADMINISTRATION)
    1. GRACE M. MUSHI
    ASSISTANT LECTURER – LINGUISTIC (SWAHILI AND ENGLISH)
    1. HAMIS AMAN
    ASSISTANT LECTURER (FINANCE/ACCOUNTING)
    2. DIONYSIUM JOSEPH
    ASSISTANT LECTURER (ECONOMICS/PROJECT MANAGEMENT)
    1. AMINA CHIVI
    TUTOR I (ICT)
    1. LLOYO KAAYA LOTH
    9.
    TANZANIA METEOROLOGICAL
    LIBRARIAN
    1. SALUM TAWAN
    METEOLOGIST TRAINEE
    1. PETER ENOS
    5
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    AGENCY (TMA)
    2. MOHAMED HAMISI MOHAMED
    ENGINEER TELECOMMUNICATION
    1. BENEDICTO NTIBAYIZI
    10.
    TANZANIA INSTITUTE OF EDUCATION (TIE)
    CURRICULUM COORDINATOR (BUSINESS STUDIES)
    1. SHABANI HAMID A. SAMATA
    2. SEBASTIAN STANSLAUS
    ASSISTANT ACCOUNTANT
    1. ELIAS C. IRAMBE
    SENIOR OFFICE ASSISTANT
    1. MWAJABU MSANGI
    PRINCIPAL CURRICULUM COORDINATOR (MATHEMATICS)
    1. PETER SAFIEL MAYAR
    11.
    TANZANIA FOOD AND NUTRITION CENTRE
    (TFNC)
    TELEPHONE OPERATOR II
    1. PRISCA SEBASTIAN
    RESEARCH OFFICER I ECONOMICS
    1. SAMSON NDIMANGA
    12.
    INSTITUTE OF SOCIAL WORK (ISW)
    ASSISTANT LECTURER – HUMAN RESOURCES MANAGEMENT
    1. MARIAM K. H. CHAUREMBO
    ASSISTANT LECTURER – SOCIAL WORK
    1. LEAH NIELSEN MWAISANGO
    PERSON SECRETARY I
    1. LILIACIA MELKIZEDECK
    13.
    COLLEGE OF BUSINESS EDUCATION (CBE)
    ASSISTANT LECTURER (DEVELOPMENT STUDIES)
    1. GODFREY BUKAGILE
    PRINCIPAL ACADEMIC OFFICER I
    1. VERONICA S. KAHANGWA
    ACADEMIC OFFICER I
    1. JAMARY MURSHID
    ACCOUNTS ASSISTANT I
    1. IDD NDAKI
    PERSONAL SECRETARY II
    1. REHEMA BWELA
    14.
    DAR ES SALAAM INSTITUTE OF TECHNOLOGY
    PRINCIPAL TECHNICIAN II
    1. ABDULKARIM ALFAN MCHOMVU
    ARTISAN II PLUMBER
    1. ODILO WILLIAM KAPONDO
    6
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    (DIT)
    PRINCIPAL INSTRUCTOR (CIVIL ENGINEERING)
    1. WOLTA EVARIST SHIYO
    SENIOR SUPPLIES ASSISTANT I
    1. DAMAS R. MUSHI
    15.
    AGRICULTURAL SEED AGENCY (ASA)
    OFFICE ASSISTANT
    1. PLASIDIUS G. MKULU
    ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
    1. RASHID A. JARUMANI
    ASSISTANT ACCOUNTANT
    1. DERICK DANIEL TOSIRI
    2. WEREMA K. CHACHA
    3. JANE JAMESON KABAGE
    16.
    KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
    SUPPLIES OFFICER II
    1. MOHAMED HASSAN
    ASSISTANT SUPPLIES OFFICER
    1. THOMAS MASABURI
    PERSONAL SECRETARY III
    1. RADHIA M. SAID
    2. NEEMA MZINYANGWA
    OFFICE ASSISTANT II
    1. FESTO FILBERT MBIRO
    17.
    EXPORT PROCESSING ZONES AUTHORITY (EPZA)
    HUMAN RESOURCES OFFICER II
    1. NEEMA R. MATAGI
    INFRASTRUCTURE DEVELOPMENT
    OFFICER II
    1. PATRICIA MORIS BURERE
    SENIOR INTERNAL AUDITOR II
    1. YUSUPH MBELWA
    RESEARCH AND PLANNING OFFICER II
    1. DONALD MIZAMBWA
    2. HIJA RAPHAEL
    PROCUREMENT
    OFFICER II
    1. WILLIAM M. MSOFE
    SENIOR PUBLIC RELATIONS OFFICER II
    1. FELIX HAULE
    PERSONAL SECRETARY II
    1. REHEMA BARIKIEL MMBAGA
    18.
    TANZANIA FOOD AND DRUG AUTHORITY (TFDA)
    DRUG REGISTRATION OFFICER
    1. RICHARD OK KOSONOGO
    FOOD INSPECTOR
    1. SALMA A. MHANDO
    QUALITY ASSURANCE OFFICER
    1. GLORY EMMANUEL SIAKO
    DRUG INSPECTOR
    1. ENGELBERT BILASHOBOKA MBEKENGA
    RECEPTIONISTS
    1. SHINA JOHN
    7
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    19.
    KATIBU MKUU WIZARA YA KILIMO CHAKULA NA USHIRIKA
    COOPERATIVE OFFICER II
    1. JUMA JOSEPH MATAYI
    2. JEREMIAH BONIFACE
    3. BONIFACE KABELO
    4. ONESMO MWAISANGA
    5. HERMENEGILD HERMAN
    6. PETRONILA JOHN SHIRIMA
    7. SIFUELY LYAMUYA
    8. EVALINE MACHA
    9. REVOCATUS NYAGILO
    10. DENIS NGURUSE
    11. SPESDOMITILA NYONI
    12. ALBERT BENSON
    13. GODFREY RWEHUMBIZA
    14. ARON IBRAHIM
    15. EMMA C. MOSHI
    16. CHITINKA JOSEPH
    20.
    NATIONAL BOARD OF ACCOUNTANTS AND AUDITORS (NBAA)
    EDUCATION AND EXAMINATION OFFICER III
    1. IBRAHIM MAGAMBO ERNEST
    SENIOR PROCUREMENT OFFICER
    1. FAIZA MUSSA
    SENIOR LIBRARY ASSISTANT II
    1. LUCY B. MWALUPANGA
    EXECUTIVE ASSISTANT OFFICER III
    1. EVELYNE JAMES MCHARO
    OFFICE ASSISTANT II
    1. YUSUPH LEMA
    21.
    KATIBU MKUU WIZARA YA KAZI
    LABOUR OFFICER II
    1. RISTON MALINGUMU
    2. EMANUEL R. MWETA
    3. PASKAL B. KAPINGA
    4. EVA BALTAZARY MUSHI
    5. GERALD GEORGE
    6. NEEMA DANIEL
    7. DAUD M. CHUNGA
    8. NADHIRU OMARY
    9. PAMELA SHIRLEY SWAI
    10. BUPE KIBONA
    22.
    NATIONAL BUREAU OF STATISTICS (NBS)
    TRANSPORT OFFICER
    1. BARAKA RAMADHANI KAGHOMA
    8
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    23.
    GOVERNMENT CHEMIST LABORATORY AGENCY
    (GCLA)
    CHEMICAL LABORATORY TECHNOLOGIST II
    1. MSAFIRI SAMWEL
    24.
    KATIBU TAWALA MKOA WA KIGOMA
    RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
    1. SUNIKA ABDUL
    OFFICE ASSISTANT
    1. RODRICK SAMWEL
    25.
    KATIBU TAWALA MKOA WA
    DAR ES SALAAM
    RECEPTIONIST
    1. HUSNA KANIKI
    26.
    MOSHI UNIVERSITY COLLEGE OF COOPERATIVE AND BUSINESS STUDIES (MUCCoBS)
    ESTATE MANAGEMENT AND ENVIRONMENT OFFICER I
    1. JANET DAVID
    ASSISTANT LECTURER (RURAL DEVELOPMENT)
    1. RASHID A. CHIKOYO
    2. PAULINE PAUL
    ASSISTANT TECHNOLOGIST I (LABORATORY)
    1. DEUSDEDITH P. MAKINGI
    SENIOR ACCOUNTANT
    1. SWALEHE KIBWANA
    PERSONAL SECRETARY GRADE I
    1. VINAH MASHAO KATHURIMA
    2. JANE KIMARO
    DRIVER
    1. EVANCE SIMON YAIRO
    LEGAL OFFICER
    1. HASSAN S. HERITH
    ACCOUNTANT I
    1. NJAMA ALLY
    ACCOUNTANT II
    1. BAKARI A. SENVUA
    PROCUREMENT OFFICER II
    1. STEPHEN ALEXANDER MARENGE
    27.
    KIBAHA EDUCATION CENTRE (KEC)
    EDUCATION OFFICER
    (COMMERCE AND
    ACCOUNTANCY)
    1. AMOS DAUD
    EDUCATION OFFICER (BIOLOGY AND CHEMISTRY)
    1. DEODAT JOSEPH
    TEACHER GRADE II
    1. EDIMUND CALIST KILEO
    2. RESTITUTA KIGOKORA
    LEGAL OFFICER
    1.LUTIGER CHAMICHA HAULE
    9
    Na.
    MAMLAKA YA AJIRA
    TAALUMA/KADA
    MAJINA YA WANAOITWA KAZINI
    PERSONAL SECRETARY
    1. REHEMA BIGGE
    OFFICE ATTENDANT
    1. JACKLINE KAPINGA
    SECURITY GUARD
    1. BENJAMIN D. FATAKI
    COOK
    1. BAKARI MOHAMED MLAGILO
    2. CECILIA PASCHAL MLAMTULU
    3. EPHANIA THOMAS MAISHE
    ASSISTANT ACCOUNTANT
    1. NEEMA NYAONGE
    2. PHILLIP PHILIBERT ITANISA
    COMMUNITY DEVELOPMENT OFFICER
    1. SIMON M. KIONDO
    TECHNICIAN II (CIVIL)
    1. HASSAN MNANDALA
    STATISTICIAN II
    1. VALENTINE VEDASTO
    2. AZIZ MHEHE
    RECORDS MANAGEMENT ASSISTANT II
    1. NAIMA AHMAD
    MARKETING OFFICER
    1. DIONIS DOMINICK MUSSERA
    PHYSIOTHERAPIST II
    1. AMARINE LEONCE SHAYO
    MEDICAL OFFICER
    1. DR. NTEVONA S. MTERA
    NURSING OFFICER
    1. GETRUDE NAPHTALI
    2. PREDICANDA M. SIMTOWE
    PUBLIC HEALTH NURSE ‘B’ II
    1. DORIS SAHALI
    2. LUCY E. TENDA
    3. KURUTHUM SALUM SENGA
    LIBRARY ASSISTANT II
    1. DINNA DISMAS MBAWALA
    X. M. Daudi
    KATIBU
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 623
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Thanks man, haya sasa asiye na mwana aeleke jiwe, tuna furaha na kukupongezeni kwa kupata kazi, pamoja majaaliwa na sie twasubiri zamu na rizki zetu wakati ukifika. Good luck
     
  4. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,824
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmteule, umefanya jambo la maana kuweka hayo matokeo kabisa, nilikuwa nataka niyadownload ila nashukuru kwa kuyaweka.
     
  5. m

    mmteule JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    thanks mkuu pamoja sana humu jamvini!
     
  6. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Senior Member

    #6
    Jun 7, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hureeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!. hongereni thana ndugu mlioitwa na therikali kuitumikia tandhania yetu.





    ombi langu kwa wale waliobahatika warudi jamvini na kushukuruwadau pia wathithite kutupatia mbinu dha mafanikio yao ili wadau walioko mchakatoni wadhitumie. i hope we belong to the thame Dady.
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona hamna?
     
  8. k

    kipuyo JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 521
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    wazee mbona kwenye website ya Utumishi,ajira wala PMO RALG zisioni?
     
  9. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    da raha sana cku izi serikalin ndan ya miez miwili 2, kazi unapata..safi sana na hongera zao ngoja 2subir na sisi.
     
  10. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Udini hapa! Dah! Wapi Mzee Mtei??
     
  11. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongereni sana kafanyeni kazi ili taifa letu liendelee
     
  12. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
  13. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Nimemind japo haitanisaidia kitu as majina yashatoka,kwenye WARD EXECUTIVE II ya wilaya ya Nachingwea nilikua mmojawapo wa tuliotwa kwny interview..tangazo lilisema post 13 na interview tukaitwa watu 175,leo nashangaa kuona waliochaguliwa ni watu wawili tu tofaut na tangazo la ajira na interview lilivyokua...
    Anyway hongera kwa waliochaguliwa,ngoja niendelee kuapply ingawa UTUMISHI wanakatisha tamaa,kama post 12 wametoa majina mawili,je hiz ambazo tangazo la ajira linaonyesha post 1 au 2,si hawatampanga mtu kabisa,japo interview watakuita ukafanye!
     
  14. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Pole sana dogo!!! Jazbamita yangu inaonyesha umepandwa na jazba!!! Hebu punguza jazba. Ukiona hujaitwa ujue uko under-qualified. Unatakiwa uelewe kuwa kwa tangazo kusema kwamba kuna nafasi 10 za kazi na kisha watu 7 ndio mkaenda katika usaili, haina maana kuwa nyie 7 mtaitwa kazini. Ila inawezeka kati ya nyie 7 kuna ambao hamtafauri usaili na hivyo kupelekea kutokuitwa. Kama uko makini utaona kuwa nafasi za kazi zilizofanyiwa usaili ndani ya miez ya 3,4 na 5; ziko re-advertised!!!
    Hiyo maana yake mlioomba mwanzo na kufanyiwa usaili au hamkuitwa kabisa katika usaili, hamna sifa za kuitwa kazini (yaani mko under-qualified au mrifeli usaili), hivyo zinatangazwa tena ili kutafuta the right candites.
    Usikasirike dogo, rudi tena shule katafute qualifications za kutosha vinginevyo utaendelea kulalamika.

     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,421
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    poa mkuu.
     
  16. sajo

    sajo JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 18
    Inawezekana ikawa kweli unayosema,ila nadhani idea ni kucheki alternative way ya kumake money na sio kutegemea ajira tu,as kusoma tena kunahitaji hela nilipe hiyo ada na pia sijajua viwango gani vya kukolifai ndo wanavitaka wao maana kigezo ni e.g degree ya sheria au Public administration with no specified GPA,sasa hata nikiwa na GPA ya tatu wanaweza sema wanatka a 3.5,nikiwa na 3.5 watasema wanataka 3.7 as haiko wazi,kilicho wazi ni kua wanataka said bachelor of which i was and i have mpaka sasa....about interview kweli wao ndo waamuzi wa mwisho,ngoja nijipange upya..ila ahsante kwa ushauri mkuu!
     
  17. brazakaka

    brazakaka JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angalia vizuri kaka walioitwa kazini H/wilaya nachingwea kwa maafisa watendaji wa kata ni 12 na miongoni mwa walioitwa ni Lusajo andembwisiye lipo namba nne isije ikawa lako.
     
  18. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    duh, aisee achek fresh na aache lawama kama kweli.
     
  19. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 878
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Aiseee!! Wee ni mtaalam wa kuunganisha majina sijapata kuona!!!
     
  20. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,478
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    ndo ushaona sasa.
     

Share This Page