Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tangazo la kondom!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Naibili, Oct 18, 2011.

  1. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamani kuna lili tangazo la condom! kuna jamaa anaingia clab..alafu anaelekea caunter alipofika pale cjui alikuwa anatoa nini mara pakiti ya condom ikadondoka mwisho wanasema USISAHAU KUONDOKA NYUMBANI NA PAKITI YAKO nyie mnaonaje wadau, kwa wanawake ina maana mmeo akiondoka kama amesahua umkumbushe asisahau kuondoka na pakiti ........
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kwamba utakuwa unamtuma kwenda kufanya ngono nje au?? isitoshe hakuna mwanaume atakayefurahia kumkumbusha kubeba condom,
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Mie nilishiwa nguvu pale katoto ka jirani (walikua nyumbani kwangu) kaliposema."....eeeeheheee angalia halafu ataangusha kondom". Hapo ndio nilichoka zaidi, japo hilo la kuondoka home na kondomu juzi nililifanya nisishinde kwa raha, full kununiwa kisa eti nimeuliza kwa utani tu, umeona eeh, natakiwa na mimi niondoke na kondomu hapa au nikanunue hapo nje......moto wake usiseme.
     
  4. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    pole saana ndugu, ila hali ndivyo ilivyo mimi nilimwambia shemeji yangu kuwa jamaa akisahau, umkumbushe achukue, jibu lake subutu.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ilo sio tangazo ni bongo muvii!!
     
Loading...