Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kondom na kuchochea ngono

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MFILIPINO, Feb 1, 2011.

  1. M

    MFILIPINO Senior Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF kuna lile tangazo la kondom la salama mi naona linahamasisha ngono kwa jinsi msichana anavyowaza ngono na kujiandaa kwa shughuli hiyo,isitoshe binti mwenyewe mrembo! TACAIDS mpo wapi? muwe regulators wa haya matangazo its too shame hasa ukiwa na watu unaowaheshimu i.e baba,mama, watoto.
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli mtupu umenena; ndo maana watoto wanafeli matangazo kama haya yanachangia sana
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tatizo watanzania mkionyeshwa ukweli hampendi huo ndio ukweli wenyewe na watoto wanatakiwa waelewe. Ndio maana zamani tulikuwa tunajua mtoto anaokotwa baharini sababu ya kufichaficha mambo.
     
Loading...