Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kikao cha maandalizi ya harusi ya Ruhazwe JR na madame B

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ruhazwe JR, Jun 8, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wakubwa!

    Kweli mateso yakizidi wokovu umekaribia
    Baada ya kuishi muda mrefu na Madame B bila ndoa,tunakusudia kubariki ndoa mnamo tarehe 20/08/2012,hii inatokana na mimi kuishi na Madame B kwa mateso ambayo kwa mara kazaa amekua akinifungia nje,baada ya vikao vya usuruhishi kufikia mwafaka,mwanandani wangu ameomba kubariki ndoa.
    Hivyo basi mnaombwa wa jf wote kuhudhulia kikao kwa mara ya kwanza,kitakacho fanyika ktk jukwaa hilihili.MNAKALIBISHWA WOTE
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mimi nawahi nitakuwa mama mzaa chema yaani mama wa bw harusi mtarajiwa. kwa cheo hicho moja kwa moja nitakuwa mtunza sanduku la hazina.
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Du,ni lini na mda gani?
     
  4. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    omba huyu mhaya asikatize humu kutakuwa hakuna ndoa tena
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Mi niko beneti nasubiria.
     
  6. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    me naomba kuwa mlinda daftari make kwny kikao chochote hakukos watovu wj nidhamu. me ntakuwa nawaandika wote watovu wa nidhamu kisha watapelekwa mbele ya pilato. watalipa faini ama kufukuzwa kabisa ktk vikao vitakavoendelea na hata kutohudhuria kbsa sherehe ya kubariki ndoa
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama kawaida naomba kutangaza Kamati kuu then wajumbe watafuata....
    Erickb52 -Mwenyekiti wa Kamati
    Amyner -Mtunza hazina
    Haya wajumbe wengine jipangeni
    Kamati ziko wazi uzoefu tu ndo wamata hapa......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280


    dah ata siamin.. emh madame njoo haraka uokoe jahazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mie najitangazia mwenyekiti kamati ya chakula
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ok sawa....
    Tafuta wajumbe wa kamati yako mkuu
    Chondechonde mtulishe kande
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jahazi gani tena?
    we siuna wako?
     
  12. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    yupo wa kuzugia ila huyu alikua wa ndoa..
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaa pole kaka
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Muziki,mc,mapambo na ukumbi naomba kuwa mwenyekiti wa kamati niwaletee complit dj sound ya denon,mziki sio wa kuunga unga,mapambo ya ukweli na mc wa ukweli. Mbwenuuuuuuuu! Iwe bojoooooo!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kikao gani hakina hata beer?
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HB wa ukweli...DJ NDUUU Lol
    We kamati yako funguka tu
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Self Service
     
  18. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    mwenyekiti kamati ya fujo na vurugu za kushtukiza.!!! Tahadhari kwa kila atakae udhuria tusilaumiane jaman
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ila we fujo zako usizipeleke kwa bwana Harusi kisa kakuzidi kete lol
     
  20. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mhaya yupi tena huyo,rutashubanyuma?
     
Loading...