Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo La Kifo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Alnadaby, Jan 23, 2008.

  1. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo ndugu wananchi kuna kikao huko ahera kinachohudhuriwa na Mchonga,Kenyatta na Obote.Pia wapo Amin Dadah,Sheikh Karume na wana Afrika Mashariki mashuhuri wakisubiri habari za mgeni ambaye kwa bahati mbaya bado ni mimba lakini ameshakufa.Nyimbo za kumpokea zinasikika kila mahali.

    "Karibu toto changa unayeitwa Shirikisho la Afrika ya Mashariki.Tunaondoa hii misumari iliyoyokuchoma yenye label ya KIBAKI.Karibu Ahera!" Huu ndiyo wimbo unaopamba sherehe ya kumpokea mfu huyu.

    Na huku duniani binadamu wapo Vibaka wanaodhani kuwa wao tu ndiyo wanaostahili kutawala wenzao.Wanatangaza uchaguzi kisha wanapika matokeo.Madhara yake wanarudisha nyuma kila lenye heri na kukaribisha shari.

    Kuna mtu yeyote ambaye kwa sasa hivi ana tamaa ya kitu kama Shirikisho la kisiasa la Afrika ya Mashariki baada ya mtafaruku wa Kenya?
     
  2. J

    Jafar JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2008
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani tuchukulie swala la Kibaki kama ni "personal power mongaring". Tusifanye maamuzi ya haraka, cha maana tuchukue somo hili na kulifanyia kazi ili Jumuiya isije kuwa na watu kama hawa.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 23, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Nadhani hii ingepelekwa kwenye vichekesho.. kwa sababu "Tangazo la Kifo" wengine tumekimbilia kuona tumefiwa na nani...
     
  4. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,919
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    This is a wake-up call to Invisible.Wengi tulishauri iwepo section ya MATANGAZO (ya vifo,nk).Laiti kichekesho hiki kingepelekwa huko tungejua mtoa mada anafanya utani na mauti.Invisible,tafadhali analia uwezekano wa kuwa na section hiyo muhimu.
     
  5. jesse alibalio

    jesse alibalio JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2014
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    old is gold
     
Loading...