Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kifo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MwanaFalsafa1, Aug 19, 2010.

  1. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanaJF nasikitika kutangaza kifo cha Silas Thomas Kibwana wa Temboni kilicho tokea juzi majira ya saa kumi na moja jioni hivi. Marehemu alikua mkutanoni Morogoro. Akiwa hotelini ghafla alijisikia kuishiwa pumzi na kupiga simu reception. Marehemu alikutwa na mauti muda mfupi baada ya kufika hospitalini. Natuma huu ujumbe mtandaoni kama kuta kuwa na ndugu, jamaa na marafiki zake ambao wapo JF na kwa sababu moja au nyingine hawa kupata taarifa.

    Kama kuta kuwa na yoyote mwenye swali nita pita humu ndani kadri ya uwezo wangu ili kujibu maswali. Marehemu ana safirishwa kwenda kwao Lutindi, Korogwe kesho. May his soul rest in eternal peace.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni nani huyu bwana?
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alikua ana fanya kazi Tanzania Railway Corporation.
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pole Zangu Kwa Familia Na Marafiki.

    R.I.P.

    Steve Dii
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Poleni wana ndugu wote.........
     
  6. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze mahala pema roho ya marehemu!
    Poleni sana wafiwa
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    poleni sana
     
  8. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa taarifa ya msiba.
    marehemu alale pema
     
  9. M

    Malunde JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni sana wahusika wa msiba huo.
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole sana ndugu na jamaa wote kwa msiba huo! R.I.P Silas

    Learning point: ''Alijisikia kuishiwa nguvu akiwa hotelini'', Je, hii ni dalili ya ugonjwa gani wandugu? Sukari, stroke/Blood pressure?
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa ,May his soul rest in peace,
    alikuwa Tanzania Railways au TRL?
     
  12. sister sista

    sister sista Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sukari hiyo.for sure ndio mara nyingi unaishiwa nguvu.
     
  13. 2my

    2my JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    may almight God rest him in peace!!!!!!!!
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Marehemu alikua aki sumbuliwa na kisukari miaka kumi na.
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    trl
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    SS ...U got it right........! take care!
    Asante Mwanafalsafa kwa kuconfirm kuwa alikuwa ni diabetic......!
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    apumzike kwa amani, raha ya milele umpe eeh bwana.
     
Loading...