Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kifo: Machalo Majige Faustine

Discussion in 'Matangazo madogo' started by JamiiForums, Jan 16, 2010.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    Jan 16, 2010
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,748
    Likes Received: 676
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    HAYATI MACHALO MAJIGE FAUSTIN, (SAMSON MUKANDYA) ENZI ZA UHAI WAKE

    Familia ya Marehemu, Bw & Bibi, Aloycius Chokara, wa Sinza Mori Dar-es-salaam inasikitika kutangaza kifo cha Mtoto wao mpendwa MACHALO MAJIGE FAUSTIN, AU (SAMSON MUKANDYA) kilichotokea tarehe 14, 01, 2010, katika hospitali ya Muhimbili Dar-es-salaam.

    Msiba upo nyumbani kwao Sinza Mori, Mazishi yatafanyika Tarehe 16, 01, 2010, katika makaburi ya Sinza. Saa sita kamili kutakuwa na ibada katika Kanisa Katoliki la (Mt Maximilian Kolbe Mwenge).

    Baada ya ibada, mwili wa marehemu utapelekwa nyumbani kwao Sinza mori. Saa nane kamili, ndugu jamaa na marafiki watatoa heshima za mwisho kwa marehemu, na baada ya heshima za mwisho, safari ya kuelekea makaburini itaanza.

    Watu wote mnaomfahamu MACHALO, karibuni sana ili tumsindikize ndugu yetu na rafiki yetu, katika safari yake ya mwisho hapa duniani.

    Kwa taarifa zaidi unaweza kupiga simu namba hizi:


    0713652020- Joseph,

    0713472930-Mang´enya,

    0713131910-Samora.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    RIP MACHALO!

    Haijaelezwa hasa who this broda was,(kwa tusiomjua inakuwa ngumu kuhisi who he might have been), au labda alikuwa ni agent wa JF, I dont care much on that!

    Lakini pia inakuwa je mtu anakuwa na majina mawili ka ma hivi:

    -MACHALO MAJIGE FAUSTIN
    -SAMSON MUKANDYA

    ambayo ni tofauti kabisa, na ubini tofauti kabisa?...huh!
     
  3. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2010
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    RIP MACHALO

    PJ usishagae sana ndio dunia hii.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Majina mawili mtu mmoja. Apumzike kwa amani.Ameni
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rip machalo
     
  6. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Marehem apumzike kwa AMANI.
    Naomba kupewa jina lake la ubatizo ili sala na maombi yafanywe kwa jina lake halisi.Hili la kutafutia maisha duniani halina maana tena.
     
  7. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP Brother
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sura yake ni familiar sana... na mimi pia nimekaa muda mrefu sana Sinza Mori... Sinza Mori ni too general naomba unieleze ni karibu na Bar gani au Shule au Kanisa gani ili niweze kushiriki... RIP MACHALO aka SAMSON...
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We TB ni rahisi sana kukupata kumbe eeh!

    Why MACHALO aka SAMSON and notSAMSON aka MACHALO! Any idea?
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Samahanini jamani
    huyu Marehemu ni nani hasa kwenye jamii ya kwetu? Hii itatusaidia kuenzi na kuendeleza mchango wake kwa kzai aliyokuwa anaifanya wakati wa uhai wake. Sorry kama kuna atakayekwazika kwa swali hili natangauliza msamaha
     
  11. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    R.I.P Bro.


    Wasifu wa marehemu sasa si muhimu sana kwa kuwa taarifa hii imeretwa kwenye thread ya Tangazo. Labda mtoa taarifa angesema "habari ziwafikie wan JF popote walipo....." mngemwelewa!..


    Kuhusu majina mzee PJ, ukiwa kule musoma utachanganyikiwa zaidi manake mtu ana majina zaidi ya sita. Na kama alikuwa jeshi jina linaanza na cheo. Hata kama alikuwa "Private (asie na cheo) " au "Koplo" akastaafu bado atatambulia mtaani kwa cheo na jina (" Afande Koplo Alphonso Mukama Matiku Maira!) ukiwa Luteni Kanali unaweza kuwa hata na majina nane, Afande Luteni Kanali David Masero Ryoba Kichonge Mwita Mahende.

    ". Na hii inaleta heshima kule kwetu Kufanya kazi gheshini kuliko kufanya kazi "TRA" kwa cheo cha "Tax Officer" (utaulizwa hilo ndo " li gheshi gani ambalo halina chewo??").
     
Loading...