Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Cotan, Sep 23, 2011.

  1. C

    Cotan Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    TANGAZO LA KAZI
    Tunahitaji vijana wawili tu wenye sifa zifuatazo;
    1. Awe muaminifu
    2. Awe mchapa kazi
    3. Awe na ujuzi wa fani ya usimamizi wa biashara au fani ya Uhasibu.
    Tuwasiliane kwa njia zifuatazo;

    AUGUSTER COMPANY (T) LTD
    P.O.BOX 38588
    TEL: 0762490080
    E-mail:macheye@live.com
     
  2. m

    mulashan Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok mkuu. Uko mkoa gani?
     
  3. b

    ben genious Senior Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngazi ipi sasa, certificates, diploma au degree
     
  4. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jifunza namna ya kuandika advt za kazi kwani hata house girl anaweza kusimamia matumizi ya hela ya chumvi na mboga soooo ni mhasibu wa nyumbani
     
  5. C

    Cotan Member

    #5
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    dar es salaam .mkuu
     
  6. C

    Cotan Member

    #6
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    asante kwa kunikumbusha katika hili.
    Kuanzia ngazi ya diploma.
    Asante mkuu.
     
  7. C

    Cotan Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mkuu, nakushukuru sana kwa angalizo lako, wakati mwingine nitajitaidi ndg yangu.
    Kazi njema.
     
  8. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa nafasi mkuu.
     
  9. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiki kikampuni chako kiko wapi? Anuani haitaji chochote.
     
  10. C

    Cotan Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    asante mkuu
     
  11. C

    Cotan Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jambo jema. Mkuu asante kwa mtazamo wako wa kubeza, japo kuwa kweli kuna makosa ya kusahau anuani.
    Mkuu. Tupo dar es salaam tanzania.

    Nb ila kwa mwenye shida ya dhati ya kazi tajwa anakaribishwa kutuma maombi mpaka 26/09/2011.
    ASANTE
     
  12. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Shukran kwa taarifa.
     
  13. C

    Cotan Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Sawa mkuu. tuko pamoja ndg yangu.
     
  14. M

    Magarinza Senior Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi ili tangazo limetoka kuzimu nini!!??? We uliyeliweka ni nani katika hiyo kampuni? Yani tangazo lipo lipo tuuu kama akili ya Nepi... Aaaghhh...!!!!
     
  15. T

    Typical Tz Member

    #15
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0


    Mkuu achana na hao wanaobeza tangazo, wameshiba hao! ila kwa sisi tunaoganga njaa mtaani tunakushukuru sana kwa kutuletea tangazo.
    Usikatishwe tamaa na watu kama hawa! Endelea kutusaidia sisi wenye uhitaji na Mungu atakuzidishia.
     
  16. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 727
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kubeza hakukusaidii kitu...kama hauna sifa acha waombaji wenye sifa waombe...Hili ndio tatizo la WATANZANIA tulio wengi,tunajikita katika usahihi wa tangazo na si CONTENT ya Tangazo....BADILIKA NA CHUKUA HATUA
     
  17. t

    tony009 Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee shukrani mkubwa kwa tangazo.
     
Loading...