Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la HELSB lililenga kupoza joto la applicants na umma mzima tu na halikuwa genuine?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salary Slip, Sep 19, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,302
    Likes Received: 13,186
    Trophy Points: 280
    Wadau hii ngoma mpaka sasa kimya wakati tuliambiwa kila kitu kitakuwa kwenye net.Hii maana yake nini?Bila shaka walishaona kuna dali lili mbaya kwahiyo wakaamua kuwatuliza watanzania hasa loan applicants.

    Inawezekana walikuwa na takwimu tu za wangapi watapata na wangapi hawatapata ila walikuwa bado hawajaziandaa kuziweka ktk website yao.Si mnakumbuka gazeti la Nipashe la juzi liliwalipua na la jana pia lilikuwa na maoni ya mhariri kuhusu ucheleweshaji wa mikopo.Kwa kifupi mhariri aliiponda bodi kwa kuchelewesha mikopo.Si ajabu bila gazeti la Nipashe kuvalia njuga swala hili wangeendelea kukaa kimya tu hawa watu.

    Tunawashukuru gazeti la Nipashe kwa kuwaamsha usingizini hawa mabwana.
     
  2. n

    nsunko Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nikweli mkuu
     
  3. m

    mdau kbt JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hawa jamaa cjajua malengo yao ya kuchelewesha hayo majina ikiwa kila kitu kiko sawa
     
  4. r

    robert komba Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na mm naona ka walitudanganya kwani walisema waombaji waangalie website yao lakin takriban masaa 12 toka watangaze katika web hamna chochote
     
  5. A

    Apex JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bodi mzinguo 2,ukitaka kujua jinsi gan hawa w2 ni ......ki angalia jana kaja cjui nani tena ati majina yako kwenye website mbona ha2yaoni ?!!! Jaman c web hii www.helsb.go.tz mbona web imenuna 2! Kweli lzm mabadiliko makubwa yanatakiwa kama kiongozi unajitokeza mbele ya umma na kulidanganya taifa.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuandamane nini?
     
  7. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kitu saa 8 mchana kitakuwa out,,source QUOTE OF THE DAY
     
  8. A

    Apex JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duu kwanza pole kamanda wangu najua leo haujapata hata lepe la usingizi,by the way kama 2kiona vp leo,kesho kimya mbona 2taandamana,kitaani kwetu 2ko kama 10,nadhan 2natosha bt arachuga tena duu !!!
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aisee ilipo fika mida ya ngoma 10 ilinidi niangushe tu, baada ya masaa 24 wasipo toa lazima lieleweke fresh sio siri kama kuchoka nimechoka kusubiri but bado nimo tu najilazimisha
     
  10. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 623
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    HESLB mizinguo mbaya mazee
     
  11. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    SODOKA unayesema mda wa ku-release ki2 umeona kweli kwenye quote of the day au yale yale ya kurushana roho?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kirefu cha HESLB sasa kitakuwa- Highly educated strong lies board
     
  13. mathayo bakari

    mathayo bakari Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hawa jamaa wa HESLB wanafanya kazi ya kuwapa watu pressure tu, muda waliotumia ni mrefu ilibidi mpaka sasa wawe wameshatoa list ya nani amepata na nani amekosa ili kila mtu ajue anajipanga vipi, sio kuleta stori.
     
  14. p

    per se New Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    We are so ****et hamna lolote
     
  15. d

    dr chris Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora wangesema tuko ha2a za mwisho badala ya kusema tuangalie web.yao
     
  16. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mambo yanaelekea kuwa mazur maana web yao haifunguki saa hizi! Tuvute subira kidogo 2 kila kitu kitakuwa ok!
     
  17. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mkuu inafunguka kirahisi tu hakuna jipya
     
  18. Charles Elias

    Charles Elias Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    duu! Mbona kwangu haikubal kabisaaa hata kwa wengne pia wanasema ivo, au we unatumia browser gan?
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata kwangu cheche
     
  20. m

    martinum Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi hiiii!!!!!!!!!!
     
Loading...