Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la dharura. Waumini wote wa Kikristo Dar wakeshe makanisani mwao leo na kesho...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tuko, Oct 19, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Taarifa za kiintelijensia zinaonyesha baada ya kutawanywa na polisi, vikundi vya watu wanaofanya vurugu wamedhamiria kuchoma makanisa na kudhuru leo usiku. Kwa mantiki hiyo naomba kuwashauri waumini wote wa kikristo wa dar leo na kesho wajitolee kulinda makanisa yao usiku kucha. Ingawa walioandamana ni wengi, lakini imethibitka kuwa watakaohusika kuchoma makanisa ni kundi dogo ambalo hawazidi 200.
    Asanteni, nitarudi baadae...

    Tahadhari: Wawe wamejihami...
     
  2. zenmoster

    zenmoster JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ndio muraa tutafanya hivyo wala usihofu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yanini kupambana na hao vichaa, waache wachome yatajengwa mengine.
    Polisi ndio wajipange kulinda raia na mali zao!

    Hii inadhihirisha nikiasi gani weredi wa hawa watu ni mdogo sana katika kutambua adui wao !
     
  4. m

    msapwat Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    acha upumbavu wewe kututisha wakiristo, makanisa yetu anayalinda mwenyezimungu. inaonekana wewe ni mchochezi.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Suala la kulinda makanisa liwe endelevu maana hawa wanaotaka yachoma ni zaidi ya Vichaa
     
  6. Mura Weito

    Mura Weito Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nina Dar, kwa nini Zanzibar, inamaana Waiziharamu wapo Dar na Zanzibar tu!!!!!! This is idiotism wake guys.
     
  7. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,447
    Likes Received: 631
    Trophy Points: 280
    tumekusoma mkuu,maana wana hacra ya kushidwa kwa jaribio lao
     
  8. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo kazi ya polisi mkuu...tunailipia kodi.....kulinda raia na mali zao....wewe kalale usingizi mzuri tuu nyumbani
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    Acha kuchonganisha watu
    taarifa za kiitelijisia peleka polisi

    wewe umezipataje kama sio muongo?

    wajihami ili iweje?

    polisi kazi yao ni nini?
     
  10. N

    NJENI COBS New Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchomwa kwa makanisa si tiga swali la kujiuliza ni kwanini yachomwe?
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280

    hizi ni taarifa za kizushi
    yeye kazitoa wapi?
    si aende kuzipeleka polisi??
     
  12. N

    NJENI COBS New Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Enyi polisi gasia hizi ndizo zinaweza kutupa majibu kuwa serikali yetu ikoimara kiasigani
     
  13. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    mungu wetu sie hayupo kanisani tu,popote anatusikia tukimwomba
     
  14. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa hii ni hatari sana kwa Wakristu, ushauri huu ukifuatwa utasababisha wakiristu wengi sana kupoteza maisha. Nitoe wito kwa wakristu msiende wala kujazana kwenye makanisa yenu kulinda, badala ya kuuwawa na hao mnaowaogopa, mtauwawa na askari.

    itakuwaje? nyinyi hamna mafunzo yoyote ya ki-mafia hivyo kikundi hicho kama kipo kitafanya kazi ya kuwa-provoke na nyinyi mtataka kuwakimbiza ama kufanya jambo lolote ambalo litawavutia polisi usiku huo kuwamiminia risasi, kesho asubuhi itageuka kuwa vita kwa kuwa wakristu wengi watakuwa wameuawa na inaweza kutokea wakristu wakaamua kuunga mkono fujo. hilo ndilo linalotafutwa.

    kwa kuwa jeshi limejitokeza kulinda, tafadhari laleni majumbani kwenu. Makanisa tutajenga mengine. Mweleze na mwenzako
     
  15. N

    NJENI COBS New Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar hali si shwari mabomu kila kona
     
  16. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukristo sio makanisa hata wayachome yote bado ukristo utasimama
     
  17. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anayehisi ni uzushi sawa. Kesho tutakuwapo hapa jukwaani...
     
  18. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siyo dar tu makanisa yote ya mikoani na mjini palipo na hawa ndugu zetu waislamu waliotayari kufa kwa ajili ya upumbavu ili mradi akili zimewatuma kutetea mungu wao yawe na ulinzi endelevu wa Mungu mwenye uwezo wote
     
  19. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  20. p

    parachute Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15

    Mungu wetu ni Mungu Mwenye nguvu. Hata wakifanyaje hawataweza kumzima. Poleni Wote wa DSM
     
Loading...