Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tangazo la biashara

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kipindupindu, Oct 25, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    306314_2013264341307_1534762713_31731464_444529114_n.jpg kwa mawasiliano piga namba 07414290202
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nauza sumu....mnanunua?
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sumu ya kobra na black mamba zinahitajika kwa sana tu,lakini nyongo ya mamba ipo kwa wingi kwa hiyo bei yake ni chini kidogo
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona kimya preta ?unayo ya aina gani,sema kama usafiri ni tatizo tukufuate!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    ninayo sumu ya kifutu...vipi.... mtachukua?
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo inatumika sana kama dawa ya magonjwa sugu,yaani unachanganya ratio ya tone moja:ndoo ya lita 20.hii dawa ilikosa soko mwezi wa tatu mpaka wa sita guess what babu wa loliondo alituharibia biashara,lakini kwa sasa soko lake liko juu.nitafutie kama vibuyu sita hivi si unajua mtaji unasumbua kidogo halafu dola imepanda kwelikweli!
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    mimi nauza kutu, 1Kg ni sh 800/=
     
  8. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutu ya chuma chakavu tunanunua kwa sh 500/kg hata hivyo wengi wanaulizia kutu ya chuma cha MV bukoba au spice ilander kwa sababu zinahusishwa na kuongeza bahati maeneo ya migodini.hii tutachukua kwa bei yoyote tu haina hasara!inatoka sana!!!
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mie nauza watu vp mtanunua?
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kuna mahitaji makubwa sana ya viongozi hasa wenye uelewa wa masuala ya nishati na madini.
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    soma tangazo vizuri!
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    nitafutie soko
     
  13. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo nauza sh 1000 per kilos, na ukitaka ambayo haina siku nyingi kama mv islanders tena ina damu damu nitakupatia haraka.
    tuma order yako kupitia mail hii!: nungwi@islanders.znz.tz
     
Loading...