Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la biashara la twiga cement

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ntambaswala, Jul 4, 2010.

  1. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    kuna matangazo ya Twiga Cement kwa kweli yanaboa sana, hata kama industry ya matangazo bongo ipo chini lakini hili tangazo ambalo bwana mmoja (Patrick) anawahoji watumiaji wa saruji ya Twiga linaboa sana. Halina mvuto, washiriki wenyewe hawana mvuto bas ili mradi linachosha tu. Ni kama vile walimchukua mfanyakazi wao ndo akacheza lile tangazo badala ya kupeleka kwa watu wenye fani.

    Binafsi navutiwa sana na tangazo lile la Zain-uhuru wa kuongea jamaa wanacheza music ofcn lile ni zuri sana.

    Matangazo mengine ambayo yameanza kuchusha ni yale ya fataki, mwanzoni yap yalikuwa safi lakini sasa mhhh.............

    Ni mtizamo tu....................
     
  2. MIUNDOMBINU

    MIUNDOMBINU JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2010
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu.bado tuko chini sana ktk utengenezaji wa matangazo ya B'ness.so usilalamike sana.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    huwa likianza tu lile tangazo naswitch chanel

    ubunifu 0
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    waandaaji wa matangazo wanatueouka sisi wabunifu na wasanii wakidhani wanasave money bali wanaua biashara zao.
    kweli tangazo linaboa kinoma kweli kweli
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hata kama umelewa, huwezi kulifurahia.
     
  6. Principessa

    Principessa Member

    #6
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo ya fataki siku hizi ndio hovyo kabisaaaaaaaa...yaani ni mambo ambayo in real life,hayapoe.g lile la kwenye basi,lile la kutajwa na wakubwa na lile la kufanana majina na mjomba...hovyooooooooooo!!!
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Serengeti serengeti.............poa sana .
     
  8. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wangejifunza toka kwenye matangazo ya PEPSI. Kwa mfano lile la kale Kanguchiro kamebeba mpira kichwani kanatazamana na Mesii mwenyewe nachoka kabisa
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tangazo zuri ni lile la mzauzi na mhindi mambo ya woza 2010
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kuna tangazo moja la sabuni (nadhani ni family or the like)...damn it! Linaboa kupita maelezo.....
    Inashangaza mtu analipia utumbo kwenye radio/tv akitaka ajitangaze. Nadhani matangazo mengine yanakimbiza wateja kuliko kuwavutia!
     
  11. edwinito

    edwinito Senior Member

    #11
    Jul 5, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Pia kuna lile la OMO, eti jamaa anachafuka kabla hajamwagiwa maji machafu! Halafu wanamdhalilisha mtoto, anapojiangusha kwenye tope!!! Jamani jamani jamani!!
     
  12. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hujaona lile la sabuni ya unga watu wamejazana kibandani,wanaongea motto ya kampuni maneno yanapishana
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Nilitaka kuanzishia topic jmosi iliyopita. actually hayo matangazo yanauzi sana.
    Wamedesa kilakitu kutoka lile tangazo la maleria haikubaliki, ambako yule mwanadada anawahoji watu.Eti Wao ndo wakaona ni kipimo cha tangazo nzuri.
     
  14. Dar_Millionaire

    Dar_Millionaire JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 217
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi kinachoniboa zaidi kwenye tangazo la Twiga Cement ni jinsi Muuliza Maswali anavyomuongoza Mhojiwa. Yaani utafikiri anaongea na mtoto, ilhali watu wananunua cement ni watu wazima na akili zao.
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    avatar yako inajaza mate bana
     
  16. Hassani

    Hassani JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hapo ndo utajua marketing department inafanya kazi au uozo tu,
     
  17. GodFather

    GodFather Member

    #17
    Jul 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu hilo tangazo la twiga
    haliko sawa....
    Mfano mteja anaulizwa ukikosa cement ya twiga kwenye duka.unafanyaje?????
    Hiii ina maana hiyo cement upatikanaji wake sio wa uhakika....

    Halafu swali lingine ni umewahi nunua cement zingine za nje??????
    Mteja anajibu hapana....
    Sasa kama hukuwahi kununua cement zingine utajuaje kuwa sio bora kuliko
    za twiga???????????

    Yaani hili tangazo wanajiponda wenyewe...........
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kwenye 'marketing' wanasema ni hatari na mbaya sana kwa upande wa muuza bidhaa au huduma kwa tangazo lake kuwa kiburudisho kwa watu na sio kuvutiwa na bidhaa au huduma yenyewe. Sasa wewe unatakiwa kusikiliza wanakuambia nini au kupata kiburudisho?
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Umekosea sana ndugu yangu, Mimi ndo linanitia kichefuchefu kabsaaa, sio hilo tu hata lile la malaria na lile la rungu, Kwa simple logic, unatakiwa unapoandaa tangazo angalia Audience yako, content na vionjo gani haswa vitanasa ujumbe unaoupeleka, lazima liwe fupi. Swala ni Creativity na swala sio kulichukua lijitu tu uliweke pale halafu uliambie utasema hivi.....ndo maana hata biashara zetu hazinunuliwi nje, hebu linganisha tangazo la Whitedent ( si la TZ) na lile la Coral Paints halafu weka haya ya kwetu pale.....kama wanatangaza MSIBA vile......
     
  20. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tangazo la Twiga. Ubahili wa kampuni kuwapa tenda wenye fani zao. Ni Matokeo ya kumpa rafiki ama mfanyakazi Handycam na kumtaka awapige picha wafanyakazi wenzake. Eti "Ukikosa sementi ya Twiga utanunua nyingine ama utaenda duka lingine mpaka uipate" or something similarly stupid. Sheesh! :mad:
     
Loading...