Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo La Biashara Kwenye Duka La Mchaga! Du! Hii Kali!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Allien, Jun 4, 2009.

  1. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee kuna Mangi mmoja kule Kiboroloni aliweka Tangazo hili katika Duka lake:



    Imekaaje hii wadau?
     
  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mambo ya fedha hayo . . . Kazi kweli kweli aitheeee!!!
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hiyo mix...mhhhhh!
    But on a positive note..mwenzetu huyu pamoja na kutokufuata kanuni za biashara anajaribu kupata kila mteja..hachagui cha market niche wala nini!
    Good for him/her
     
  4. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakumbuka yote haya kichwani? Au ulipiga picha? Au ni tamthiliya? Kuna wengine hatuamini amini ovyo simulizi.

    Allien, tafadhali.
     
  5. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Mkuu;

    Tuko katika Jukwaa la Jokes/Utani. Take it easy!
     
  6. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Teh teh atakuwa katokea ROMBO tuu huyu....
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Duh!,...

    Umesahau hizi mbili mkuu,
    Sumu ya Panya na Kitimoto!
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Haaa haaaa; lani Supermake si ndiyi zao hizo. Mmeku amekuwa kama mwekezaji mdogo.
     
  9. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaaa!!dah.nalifananisha hilo tangazo na yale mabao ya waganga wetu wa kienyeji.naona pia wengi ni wachaga bwana allien.kekekekekekekekeke!!
     
  10. mujydebubyz

    mujydebubyz Member

    #10
    Jun 4, 2009
    Joined: Feb 13, 2007
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Imetulia sana, kama menyu ya mganga wa kienyeji
     
  11. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hey Allien, it was a joke, it's the joking forum, calm your nerves, it's not that serious.
     
  12. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Mkuu; umenichekesha sana. Mengine yanakuwa na Picha kama ya Allien LOL
     
  13. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Cool Mkuu! Tuko pamoja! Tufurahi tu!
     
  14. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenichekesha sana!!! Supermarket hiyo,, hadi vyumba vya kulala
     
  15. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh!!
    Mambo ya fweza hayo. Mchaga hachagui biashara anauza mpaka vyuma chakavu. Sijui atakuwa amevipanga kwenye frem au amevimwaga chini!!!!!!!!!!!! Hii ni kali kweli kweli. Atauza mpaka mawe
     
Loading...