Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la biashara duka la mchaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by BLUE BALAA, Jun 4, 2011.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunauza, Mikate, Kisusio, matofali, mchele, kokoto, oil chafu, nyama choma, matunda, nondo, cement, firigisi za kuchoma, majeans, kofia, maziwa fresh, mtindi, mkaa, baiskeli, dizeli, matairi, tunaziba pancha na kutengeneza baiskeli, chakula cha mifugo, pumba za mahindi, maziwa mtindi, mbao pamoja na magogo. Karibuni sana.
     
  2. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    umesahau mkuu na used spare part from Japan. Pia kukodisha muziki, tarumbeta na mapambo kwenye sherehe.
     
  3. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Umesahau na mbege
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hii ni kali ni mchanganyiko kwa kwenda mbele
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    umesahau...simu,mikate, dawa(kwa binadamu na mifugo )
     
  6. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    sumu ya panya, kunguni, viroboto, mapunye na fangas
     
  7. M

    Mwombeki Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawakubali sana wachaga.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani,tukiachana na utani,duka la namna hii nimelishuhudia kwa macho yangu pale makorola Tanga,yaani nyama ya ng'ombe,unga wa ngano,vifaa vya ujenzi,udalali wa nyumba za kupanga na viwanja n.k.
     
  9. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Iyo bora angeiita mixed Mini supermarket.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kinacho mata ni mkwanja tu siunajua kale kamsemo (Mungu Onesha Sasa Hela Ilipo - MOSHI)
     
  11. KasomaJr

    KasomaJr JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaka acha hiyo Makorola, Nenda Arusha utachoka mwenyewe, sasa huwa sielewi elewi kwamba ndo formula sahihi ya kutafuta pesa au inakuwaje...maana sumu na vyakula ndani, spare parts na Pembejeo ndani...yaani ni soooooo
     
  12. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :confused2:
    Umesahau ndugu,kulikuwa pia na kibao kimeandikwa "vyumba vipo"
     
  13. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du hapo tungeeandamana
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli aisee chuma chakavu
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Dah nimepunguza stress sante sana mkuu
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    nimependa mix hiyo yaani mchaga macho kwenye salari.
     
  17. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    MOSHI = MUNGU ONESHA SASA HELA ILIKO Duuh!
     
  18. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nilienda sehemu inayoitwa Mang'ula huko Morogoro. Kuna duka moja wanauza bidhaa mchanganyiko vikiwemo mbolea za chumvichumvi. Ule mzani wanaotumia kupimia sukari, unga n.k ndio pia unatumika kupimia mbolea kwa wateja wanaonunua kiasi kidogo cha mbolea.
     
  19. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunaranda mbao,tunachoma grill, mafuta ya kula,vipodozi, kiti moto, saloon, mtori, trupa, car wash, photocopy,tunarepea fire extingisha,magari kwenda kwa babu
     
  20. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hivi jamani, hapa leseni ya biashara inakuwa imeandikwa biashara gani? Sheria si zinagomba namna hii? Hii nimeona pia kwa Wakinga, yaani ukiingia duka la mkinga unamaliza mahitaji yako yote kuanzia ya sokoni, ujenzi, kilimo na common needs.
     
Loading...