Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Daudi Mwakisale, Mar 12, 2013.

  1. D

    Daudi Mwakisale Member

    #1
    Mar 12, 2013
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKURUGENZI WA VYUO BORA VYA UANDISHI WA HABARI NA MAWASILIANO KWA UMA DAR ES SALAAM CITY COLLEGE ANAWATANGAZIA NAFASI ZA KAZI
    MKUU
    1.MKUU WA CHUO
    2.NAFASI ZA WALIMU
    SIFA ZA MWOMBAJI AWE NA UWEZO WAKUFANYA KAZI SEHEMU YOYOTE KATI YA
    MBEYA AU SUMBAWANGA
    kwa maelezo zaidi piga sifa namba
    0765179965
     
Loading...
Similar Threads - Tangazo ajira Forum Date
Tangazo la ajira Nafasi za Kazi na Tenda Oct 3, 2015
Tangazo la Ajira Halmashauri Ya Wilaya Ya Handeni. Nafasi za Kazi na Tenda Sep 3, 2015
Tangazo la ajira 51 almashauri ya wilaya ya Msalala-Kahama Nafasi za Kazi na Tenda Jul 20, 2015
Tangazo la ajira Zimamoto kwa nafasi 200 za Sajini na 803 za Konstebo Nafasi za Kazi na Tenda Jun 24, 2015
Kuna tangazo la Ajira kampuni ya kilimo morogoro silion naomba mwenye kujua Nafasi za Kazi na Tenda Jun 1, 2015

Share This Page