Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ajira Polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by paesulta, Feb 14, 2012.

  1. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    TANGAZO LA AJIRA
    Jeshi la Polisi liko katika mchakato wa kuajiri vijana kujiunga na Jeshi kupitia mashuleni.
    Tumeamua kuurudia utaratibu ambao ulikuwepo zamani wa kuajiri moja kwa moja toka mashuleni ambao ulikuwepo siku za nyuma kutokana na mahitaji halisi ya Jeshi la Polisi kwa sasa.
    Hivi sasa Jeshi la Polisi linakabiliwa na changamoto mbalimbali zinazotokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, ongezeko la uhalifu mpya kama vile wizi wa kutumia mtandao, usafirishaji haramu wa binadamu na kadhalika. Wahalifu wanaohusika na matukio kama hayo, wamekuwa wakitumia mbinu mpya na utaalamu wa hali ya juu.
    Aidha, Jeshi la Polisi linaendelea na Programu yake ya maboresho. Maboresho haya yanalenga kulifanya Jeshi kuwa la Kisasa zaidi ambalo litatelekeza majukumu yake kwa Weledi huku likiwa karibu zaidi na raia katika utendaji wake wa kila siku.
    Kutokana na changamoto hizo, Jeshi la Polisi linahitaji kuajiri, vijana wasomi, wenye utashi, ari na nia ya kufanya kazi za Polisi na wenye fikra na mtazamo unaoendana na dunia ya sasa.
    Vijana hawa watakuwa viongozi na chachu katika kuleta mabadiliko yanayokusudiwa ndani ya Jeshi la Polisi.

    A: – SIFA/VIGEZO VYA MWOMBAJI
    Mwombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.
    Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.
    Awe hajaoa/kuolewa au kuwa na mtoto.
    Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.
    Awe amemaliza Kidato cha sita mwaka 2012 na kufaulu.
    Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.
    B: MASHARTI KWA MWOMBAJI
    Kila mwombaji awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
    Kila mwombaji awe na ari,utashi na nia ya kufanya kazi ya Polisi.
    Kila mwombaji aandike namba yake ya simu na anuani yake ya kudumu kwa usahihi ambayo itatumika wakati wa kuitwa kwenye usaili.
    C: FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA:
    Ofisi ya Mkuu wa shule
    Ofisi za Makamanda wa Polisi Mikoa/Wilaya zilizo karibu
    Pata fomu hapa(sel-form) SEL-FORM


    Imetolewa na;
    Ofisi ya Inspekta Jenerali wa Polisi,
    Makao Makuu ya Polisi,
    S.L.P 9141,
    DAR ES SALAAM.
    Source: TANGAZO LA AJIRA B 2012
     
  2. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    haya vijana nafasi ya kujenga nchi na kusimamia ustawi bora wa jamii yetu ndiyo hii..tujifunge mkanda sasa
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ina maana ni fom 6 tu ndo wanaopaswa kuomba hzo nafasi? Vp wanavyuo na waliomaliza form 4.?
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kazi zmeisha duniani?
     
  5. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why usiwe na mtoto au hujaona au kuolewa hizi ajira sasa zinakuwa discriminatory( za kibaguzi) na ni kinyume cha katiba ya jamhuri ya muungano wa Tanzania
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Ajira boya hii.Ni ya kibaguzi..
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hunidanganyi nikapoteze muda wa kuwa police wa kutumwa niwapige watu wanaodai haki zao kwa faida ya wanasiasa. Labda kama kuanda jeshi la waasi naweza kuhamasika kwani najua through hao tutapata kuikomboa TZ
     
  8. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matokeo ya form six yatatoka mwezi may,wakati tangazo litakuwa limepitwa na wakati.
     
  9. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nami pia lilinishangaza hilo,lkn anaetaka jaribu bahati na ajaribu,au kama kuna vijana tunawajua na wanataka upolisi,basi tuwajuze.
     
  10. J

    John Kangethe Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wanachofanya ni kuwaharibia wadogo zetu maisha. Nia yao ni kuwatumikisha kwa faida zao binafsi.
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Utigo na utraffick hamna?
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo sisi tulio maliza 2010 haturuhusiwi kuomba au?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    ubaguzi mtupu!
     
  14. +255

    +255 JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Huo utaratibu mpya wa ku recruit vijana fresh from school umeletwa kwa sababu freshers wengi wanakuwa bado hawajawa exposed na mambo ya kiharifu tofauti na wakimchukua mtu aliyemaliza miaka ya nyuma baada ya kuangaika sana na maisha ndo anaona polisi ndo kimbilio lake, wanataka wafute hii altitude
     
  15. k

    kiagata Senior Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kazi kwenu vijana wa Tanzania wenye sifa,jaribuni fursa kuliko kuendelea kukaa vijiweni.
     
  16. k

    kiagata Senior Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia wamegundua mtu akikaa bila kazi muda mrefu ndio mwanza wa kujaribu kughushi vyeti ili apunguze umri.
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Geshi lya porishi.
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Polisi makao makuu vp? Mngewasiliana na wizara ya Elimu kama wamesha toa matokeo ya kidato cha sita kuliko kukurupuka hivi
     
  19. M

    Mayuka Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka wawatumie kisiasa vijana wawe wanapiga watu kwa manufaa yao pale ambapo wananchi wanapodai haki zao kimsingi,kwanza vijana hao wanatakiwa waendelee na masomo yao ya juu,pia nawahamasisha vijana wote wa Tanzania kutojiunga na ****** huo,ni bora wasubiri si muda mrefu tutapoanzisha jeshi la uasi la kuikomboa Tanzania kutoka kwa wanyang'anyi mafisadi.
     
  20. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Yani mtu afaulu vzr afu aende upolice?hao labda wanataka failures
     
Loading...