Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la ajira jeshi la polisi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MSATULAMBALI, May 3, 2012.

  1. MSATULAMBALI

    MSATULAMBALI Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    TANGAZO LA AJIRA

    Jeshi la Polisi liko katika mchakato wa kuajiri vijana kujiunga na Jeshi kupitia mashuleni.

    Tumeamua kuurudia utaratibu ambao ulikuwepo zamani wa kuajiri moja kwa moja toka mashuleni ambao ulikuwepo siku za nyuma kutokana na mahitaji halisi ya Jeshi la Polisi kwa sasa.

    Hivi sasa Jeshi la Polisi linakabiliwa na changamoto mbalimbali zinazotokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, ongezeko la uhalifu mpya kama vile wizi wa kutumia mtandao, usafirishaji haramu wa binadamu na kadhalika. Wahalifu wanaohusika na matukio kama hayo, wamekuwa wakitumia mbinu mpya na utaalamu wa hali ya juu.

    Aidha, Jeshi la Polisi linaendelea na Programu yake ya maboresho. Maboresho haya yanalenga kulifanya Jeshi kuwa la Kisasa zaidi ambalo litatelekeza majukumu yake kwa Weledi huku likiwa karibu zaidi na raia katika utendaji wake wa kila siku.

    Kutokana na changamoto hizo, Jeshi la Polisi linahitaji kuajiri, vijana wasomi, wenye utashi, ari na nia ya kufanya kazi za Polisi na wenye fikra na mtazamo unaoendana na dunia ya sasa.

    Vijana hawa watakuwa viongozi na chachu katika kuleta mabadiliko yanayokusudiwa ndani ya Jeshi la Polisi.



    A: – SIFA/VIGEZO VYA MWOMBAJI

    Mwombaji awe Mtanzania kwa kuzaliwa.

    Awe na afya njema iliyothibitishwa na Daktari wa Serikali.

    Awe hajaoa/kuolewa au kuwa na mtoto.

    Awe na tabia njema na asiwe na kumbukumbu za uhalifu.

    Awe amemaliza Kidato cha sita mwaka 2012 na kufaulu.

    Awe na umri kati ya miaka 18 na 25.

    B: MASHARTI KWA MWOMBAJI

    Kila mwombaji awe tayari kufanya kazi mahali popote ndani ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

    Kila mwombaji awe na ari,utashi na nia ya kufanya kazi ya Polisi.

    Kila mwombaji aandike namba yake ya simu na anuani yake ya kudumu kwa usahihi ambayo itatumika wakati wa kuitwa kwenye usaili.

    C: FOMU ZA KUJIUNGA ZINAPATIKANA:

    Ofisi ya Mkuu wa shule

    Ofisi za Makamanda wa Polisi Mikoa/Wilaya zilizo karibu

    Pata fomu hapa(sel-form)





    Imetolewa na;

    Ofisi ya Inspekta Jenerali wa Polisi,

    Makao Makuu ya Polisi,

    S.L.P 9141,

    DAR ES SALAAM.
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnatangaza nafasi hizi za upolisi kwa faida ya watanzania wote au ni kwa faida ya CCM tu?
    Maana mwenye macho aambiwe tizama....jeshi letu la polisi ni ccm,rushwa na kuwabambikizia
    watu kesi....all in all hii ni kazi ya lawama kwa jamii na hii ni kazi ya maana na pongezi kwa ccm.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Yah!!kwa mwaka huu form 6 walivochemsha,watawapata wengi tu.
     
  4. buhange

    buhange JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sijui niahilishe MBA yangu ili nikawe mamuruki kwa hawa policcm, maana hakuna idara inanikera ktk nchi hii kama hawa bendera, upepo utakako vuma tuu wapo
     
  5. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,163
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    jamani mimi nina 29 yrs , bado tu mtanichukua?? lakini nipo tayari kabisa kabisa kabisa afande..
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    i hate this kind of thinking!

    anyway, wahenga walisema:
    "Be the change you want to see around u"... badala ya kuponda why not join in the fight against the practices so that one day we can have a fair and helpful police force?

    Mambo mengine, get to know why they do the things they do b4 u ropoka...believe me, i dont like how the police are working na mimi baadhi ya hayo mambo yameshanikuta ila siyo sababu ya kuwatukana polisi wote maana najua kuna those who are fighting against the status quo..bt ts a long fight!!
    ni kama ukisema watu wasigombee ubunge since ubunge ni uccm..ni wizi, ni hujuma ni ufisadi...what will u say of the fighters like Zitto et al? do u want to tell me there are no people like them in the police force?

    oh oh...ama u have worn the clothes of uchama in the sense that anything wrong hapenning gets thrown to ccm's faults? what hav u as a citizen done? mshikachuma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    haha. buhange usihamie kama mamluki bana..hamia uko ili uwe part of the change u want to see in the system. i was to join the force too bt something better came up...

    mkaliwakitaa, last year kulikuwa na employment ya professionals, sijui mwaka huu vipi labda utumie fursa hiyo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,163
    Likes Received: 2,300
    Trophy Points: 280
    ikitokea mkuu ni pm mapema.. nina ka LL.B kangu
     
  9. k

    kubane Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tangu nijiunge na huu mtandao ths z th 1st tym a mit a ril great thnkr. great bro/sis, hii k2 ya kuwaza kishabiki i ril hate t. lets b positive
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    wewe umri umeenda!
     
  11. T

    TAREQ AZIZ Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    umenena mkuu kwani hata sasa jeshi la polisi haliko kwa ajili ya kulinda na kutetea haki za raia bali kupokonya na kunyang'anya raia haki zao. Naweza kusema na nadhini wengi watakubaliana nami kwamba jeshi la polisi liko kwa ajili ya maslahi ya chama cha magamba(chukua chako mapema£ccm).
     
  12. E

    Emanuel audax Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Let say something here akika vijana wamekuwa wakiingiza maswala ya itikadi za vyama kwenye maswala ya maendeleo.tunatakiwa tutibu tulipo umia na co kuangali mahali tulipojikwaa aitatusaidia .let us change
     
  13. l

    liomaps Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbaya sana hyo!vp kwatulioko makazini na tunahitgaji kazi ya jeshi.
     
  14. M

    Mujanjabi Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi na namiaka 27 ila nilipenda sana kwenda sijui nifanyaje!.
     
  15. S

    Steang JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Naona kama ubaguz hv!yaan wale wa form four hawana elim?au hawa wanaenda kusoma uafsa?kwel nakubal ya wahenga"hatamu ikishikwa pund lazima/shartiaende"bas form4 iondolewe kwenye hat za ajira,maana that is unthinking ability.
     
  16. N

    Naitwa Nani Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good!!
     
  17. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    baadhi ya wana jf mmezidisha uitikadi wa chama badala ya uzalendo kila jambo mnahusisha itikadi za chama, too much!
     
  18. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,112
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    inaonekana huijui ccm'kama waijua basi wewe ni ccm.tabia za ccm hizo
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    Leonard Robert, mnafahamiana na mkaliwakitaa nini?
    anyway, basing on last year walikuwa wanataka watu 18yrs-28yrs for graduates!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,492
    Likes Received: 3,629
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo basi sehemu zote zilipo kambi/line za polisi wakati wa uchaguzi wangeshinda wagombea wa ccm...WAS IT SO BROTHER!??
     
Loading...