Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la Airtel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtanzania haswa, Jul 1, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    haha nimelipenda tangazo la airtel pale moroco ukiwa unatoka town limeandikwa "all essential areas covered" ubunifu mzuri
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tunaomba picha ya hilo Bango tafadhali ...
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Marketing Manager mbunifu, yaani wewe mpaka huku JF una-perform kwa kwenda mbele.
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Tafsiri plizi Mkuu!
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mi sioni la kushangaza hapo ila kwa tafsri yangu '"all essential areas covered" inamaanisha maeneo yote muhimu yamefikiwa.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hehhe Tigo mmebadilisha maana mnaanza na hii pia :evil:
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    2nashukuru kwa tafsiri mkuu,sisi wengne wavuvi ha2jui lugha za kitaalamu.
     
  8. Nditu

    Nditu Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Airtel wamecover maeneo mengi, na kimsingi wangeweza kuwavuta wateja wengi sana kama wanavyonadi lakini kuna bottlenecks wasipozifanyia kazi juhudi zao zote zitakuwa kazi bure. Mimi ni mtumiaji mzuri tu wa mtandao huo na nimeshawashawishi wengi tu kujiunga nami lakini wengi wamenilalamikia kwamba mtandao huu ni wa wenye uwezo mkubwa kifedha! Kwa kweli sikuwa nimeliona hilo kabla lakini niliwaelewa waliponiambia kwamba mitandao mingine yote mnaweza gawana salio hata ukiwa na salio la sh100 ukamtumia mwenzako ili angalau atume msg, lakini Airtel ina masharti magumu kabisa ya uhamishaji: Kwanza mhamishaji sherti abakize salio lisilopungua sh 500; na huwezi hamisha chini ya sh200! Airtellazima ifanye jitihada za kuondoa kero ndogondogo kama hizi ili kuwavta wateja.
    Pamoja na mapungufu kadhaa Airtel wana offers nzuri mara nyingine kuwazidi hata wenzao, kwa mfano mtindo wao wa siku hizi wa kuonyesha mtu ametumia gharama kiasi gani kwa conversation moja umewafurahisha wengi ingawa inapotokea mteja kuwa na shida huwachukua maopereta muda mrefu mno kujibu labda kuliko mtandao wowote.


     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,152
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tigo wamebadilisha?
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Senkyu Saa!
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu paul kijoka....ukitizama picha kwenye billboard ndo utaelewa nacho maanisha. i wish ningekua na simu ya camera ningelipiga picha. ila unaweza pita ukaliona pale morocco.
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mi nadhani tafsiri yake ni yote muhimu maeneo yamefunikwa
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wamepunguza basi, kwani mwanzoni walikuwa wanasema mtandao ulioenea nchi nzima,hata kwa tv sikilini ilikuwa
    inakuwa nyekundu yote kwa ramani ya tz
     
  14. B

    Bakeza JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kijoka nitumie email plz
     
  15. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    umenifurahisha sana...thanx!
     
  16. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    pamoja na hayo yote bado unaonekana na kasoro kadhaa kuna jamaa alikuwa analalamiksa ana tsh 148 lakini akaambiwa salio lake halitoshi. lile tangazo la basi kubwa na kigari kidogo cha tigo ni dharau na udhalilishaji.
     
  17. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kijini kwenu hakuna airtel basi jua hilo sio eneo muhimu....maeneo muhm yote yamefikiwa.
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    I can imagin a nudity content...
     
  19. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Huo sio ubunifu, ni dharau kwa maeneo ambayo mtandao haujafika kwa maana kama walivyosema wenyewe sio "maeneo muhimu." Marketing officer makini hawezi ku label maeneo na kuyaita muhimu na sio muhimu.
     
  20. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,201
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Muhimu!
    Eg. Samunge etc.
     
Loading...