Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo la Airtel na Mapenzi kwa watoto wetu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Apr 25, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi kuna matangazo nayapenda sana. Lipo la hili mtoto anaendesha ringi lake, linakanyangwa

    na gari, kisha anajaribu kulinyoosha kwa kajiwe, mama anamwona, anamnunulia baiskeli! Mimi

    linanigusa, linaonesha upendo mkubwa kwa watoto wetu! Unampenda mtoto mpaka anafurahi

    mwenyewe!

    Jamani tuwapende watoto wetu. Ni neema toka kwa Mungu!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Na Sukari Je?
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dogo huyoooooooo anachapa lapa na baiskeli yake. . .Dah so nice yaani
     
  4. n

    ngarambe Senior Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ni siku gani mwanangu!!!
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua sisi wengine tumekuwa birthday tumezikuta mjini tena baada ya kuanza kudate ndo bibie

    anakomalia! Lakini kama tulikosa mapenzi sie ndio tupeleke kwa watoto wetu! Do what will

    make them right! they will love you back. Utawajengea msingi hata kwenye ndoa zao many years

    later
     
  6. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waaooooo
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hujapenda tangazo la sharo na balo?
    Tigo wanaonesha jamaa anapigwa mpira ikulu na kufundisha wanawake kuwa na wanaume wawili
    OTIS
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aah.. Lile la jamaa aliyekosa date na demu kizembe?

    Eti kisa kakimbia sana na kuchoka,hadi kushindwa kuongea.. Na yule bidada alikuwa yupo ready kusema naye ili mradi asione soo!
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,057
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    TCRA,Tume ya maadili wanakenua meno tu!!
     
Loading...