Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tangazo kwenu ndugu wadau

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ccr airtel, Mar 27, 2011.

  1. c

    ccr airtel Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuanzia leo nitakua hapa kama muwakilishi wa kujitolea wa airtel so kama una tatizo lolote kuhusiana na line yako,na matumizi ya mtandao wa airtel kwa ujumla tafadhali jiskie HURU...i'M HERE FOR YOU
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hivi hao airtel, hawana website?

    Hata hivyo ongera sana kwa kujitolea kwako, japo ujasema una uhusiano gani na hiyo kampuni ya airtel!
     
  3. c

    ccr airtel Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    website ipo www.airtel.co.tz mimi nimeona ni vyema tu kujitolea kutatua matatizo madogo madogo kwa maana nyingine vijiswali vya hapa na pale vinavyowatatiza wanajamii wenzangu i think that is good...na kuhusu uhusiano nao ni kwamba nina ufahamu wa kutosha kuhusiana na hii kampuni na bidhaa zake nani mfanyakazi pia
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu sana,
    uzuri pia mna sponsor hili jamvi..
     
  5. c

    ccr airtel Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thank you very much mpendwa!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jambo zuri sana umefanya.
    ,hebu nishawishi niwe mteja wenu.
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    karibu sana
     
  8. c

    ccr airtel Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mr husninyo nimeona hapa umepost kwa kutumia mobile ina maana unatumia simu katika hii forum mayb na katika website nyinginezo...basi kuna ofa special kwa ajili yako inayojulikana kama browser bundle ambapo unapata mb 400 kwa shillingi 2500 kwa hesabu za haraka haraka ni kwamba utakua unatumia mb 10 kwa shilingi 62 tu tofauti na matumizi ya kawaida ambapo inakugharimu 150 kwa mb 1 tu.ni bundle ya inayokaa kwa mwezi mmoja na na baada ya hapo ina expire jinsi ya kujiunga kama umeshajiunga na huduma ya internet,basi andika neno internet kisha tuma kwenda namba 15444 kisha baada yahapo utadhibitisha kwa kusema ndiyo,utakatwa hiyo sh 2500 na utapata 400mb for the whole month

    @sangara thx very much brother
     
  9. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I hope huyo ni Mrs.. ngoja atuambie
     
  10. c

    ccr airtel Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kumbe ni Mrs oops sory madam...
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heee! We, mi sio mr husninyo. Mi miss jamani.
    Ahsante kwa maelezo. Ila situmii simu kwa internet tu, vipi huduma zingine? Vipi network sio mizinguo? Naona gharama zenu ni nafuu ila unanihakikishiaje ubora wa huduma?
    Isiwe rahisi aghali.
     
  12. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Kawambie kwanza walipe kodi ambayo wamekwepa kinyemela kwa kubadili jina. Baada ya hapo ndio tutaelewana. Je inakuwaje unakuja kuwatetea Mafisadi hapa?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    heeee! We mwenyewe umeenda chaka.
     
  14. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie mwanzoni nilifikiri ni mchezaji wa timu ya taifa ya wanaume ya brazil,, kumbe ni miss
     
  15. c

    ccr airtel Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    bwana wacha me naona nikuwache tu...coz naona u r out of sylabus brother kama sio topic
     
  16. c

    ccr airtel Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yah ni nanufuu sana madam tunaongea kwa nusu shillingi mchana kutwa...nausiku usiku kama saiz ni robo shillingi tu...tatizo linakua sio salio tena bali charge na usingizi
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Sitaki uchokozi. Kwahiyo ulikuwa unaniimagine nimekomaa na vigimbi hivyo.
     
  18. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..
    ehhe, kama Ronaldinho... any way kwa vile umesema wewe ni miss, kwa hiyo picha imebadilika.. usiniulize nina imagine nini
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nimekupata. Nitatafuta line ya airtel nijionee. Nikiona sivyo nitaitupa. Eti eeh?
    Off topic: hawa airtel wakulipe hii kazi mpya uliyojitolea.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    dah! Kamdomo kananicheza hadi ulimi umetoka nje.. Yaani najisikia kuuliza uliza.
     
Loading...