Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tangazo kwa wasailiwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Aug 13, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Usaili wa taasisi ya udhibiti wa mbegu (tosci) ulipangwa kufanyika tarehe 20/08/2012 na 21/08/2012. Lakini kutokana na uwezekano wa tarehe hizo kuingiliana na sikukuu ya iddi, usaili huo umepangwa kufanyika tarehe 15/08/2012 na 16/08/2012.
    Mchujo utafanyika tarehe 15/08/2012 na usaili utafanyika tarehe 16/08/2012

    sekretarieti ya ajira inaomba radhi kwa usumbufu utakao jitokeza.
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Katika pekua pekua yangu leo internet nimelikuta hilo tangazo, mfahamishe unayemjua

    sote ni familia moja
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  4. m

    markj JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Maubig kesho si una interview wewe nhif, vipi umejua yaliowakuta wale wa interview ya leo? Au uko chako ni chako
     
  5. C

    Carla Senior Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    wat abt usaili wa zile ajira 2500 za selikari ambazo deadline yake ilikua tar 8 mwezi wa 6 sm one c any idea plz
     
  6. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata mimi naziulizia kila day bt navyoona bado.
     
  7. C

    Carla Senior Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    lets kip in touch mpaka kieleweke
     
Loading...